Kiếm bitcoin từ các vòi hiệu quả

TQL

Newbie
Reactions
8
MR
0.204
Chào các bạn :D

Mấy ngày gần đây giá btc đang tăng lên rồi ~ 440$ hôm nay 14/12/2015 . Hôm nay mình chia sẻ ít kinh nguyệt (kinh nghiệm) đào bitcoin từ các vòi free :D

Các thứ cần có :
- Tạo vài địa chỉ address nhận bitcoin ở blockchain , coinbase ... cái này cũng nhanh tầm 5-10p (cái này tùy các bạn muốn tạo bao nhiêu địa chỉ cũng được , theo mình thì chỉ khoảng 20-30 cái thôi , tạo nhiều quá làm không hết thì hơi phí thời gian :D , mấy address này dùng để nhận satoshi từ các vòi free ) . Tạo xong các bạn nên lưu vào 1 file nào đó (notepad , word ... ) sau mở ra cho tiện
- 1 số vòi satoshi : ở đây mình có cập nhật ở blog quanglinh97.blogspot.com , các bạn có thể vào đây để đào , ref mình lun cũng được lấy động lực cập nhật :p ( ở đây mình cũng hướng dẫn cả cách đào , mấy vòi này đơn giản làm 1 2 lần quen ngay )
- Phần mềm fake ip : cái này có rất nhiều nhưng các bạn nên dùng phầm mềm ultrasurf cho nhanh (cái này google search down lun nhá :rolleyes:) : dùng cái này mỗi lần muốn đổi ip chỉ cần ấn vào nút retry ( cái này mặc định là fake ip cho trình duyệt ie , nếu muốn fake ip cho trinh duyệt khác thì bạn vào Option ~> bỏ chọn dấu tích ở Start IE automatically ~> OK)

Về phần đào thì cũng đơn giản :
Các bạn vào các vòi đào hết 1 lượt xong thì quay ra phần mềm ultrasurf retry lấy ip mới và dùng 1 address mới mà ta đã tạo vừa nãy đó ( lưu ý là phải dùng 1 address khác , nếu dùng address cũ sẽ không nhận được tiếp đâu )

Video nếu bạn nào chưa rõ có thể vào xem ( máy mình hơi giật thông cảm nhé ^^ ) :p

Các bạn có gì thắc mắc bạn cứ mail mình nè : [email protected] , mình onl sẽ rep liền :)

Chúc các bạn kiếm được nhiều xiền ;););)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week