Got Paid Kiếm BitCoin từ xem trang web

darkchan

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Đã sửa lại link. Với các bạn chưa biết về coinbase, có thể vào http://kiemtientrenmang.org/2012/08/coinbase-thanh-toan-truc-tuyen-moi/ để tìm hiểu.

Các bạn chỉ cần điền adress coin base, có dạng vầy nè: 1DPoqdkPt68AAVWgbfi9PMKrqNco72WCv, trong phần setting, paymentmethod ấy , đừng dùng instawallet, vì theo kinh nghiệm của mình, thằng này đủ 0.01 nó mới chuyển tiền về cho mình. pending độ khoảng 1h là tiền về các bạn yên tâm.

Mình sẽ tổng hợp trang exchange cho các bạn sau.

Để giúp nhau kiếm nhiều tiền, mình đề nghị lập mỗi 5 người một nhóm, xoay vòng click link ref cho nhau. các bạn để lại link và nick, mình sẽ chia nhóm cho mọi người. Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

Đã sửa lại link. Với các bạn chưa biết về coinbase, có thể vào http://kiemtientrenmang.org/2012/08/coinbase-thanh-toan-truc-tuyen-moi/ để tìm hiểu.
Các bạn chỉ cần điền adress coin base, có dạng vầy nè: 1DPoqdkPt68AAVWgbfi9PMKrqNco72WCv, trong phần setting, paymentmethod ấy , đừng dùng instawallet, vì theo kinh nghiệm của mình, thằng này đủ 0.01 nó mới chuyển tiền về cho mình. pending độ khoảng 1h là tiền về các bạn yên tâm.
Mình sẽ tổng hợp trang exchange cho các bạn sau.
Để giúp nhau kiếm nhiều tiền, mình đề nghị lập mỗi 5 người một nhóm, xoay vòng click link ref cho nhau. các bạn để lại link và click, mình sẽ chia nhóm cho mọi người. Cám ơn các bạn đã ủng hộ.
Nhóm xoay vòng click cho nhau có lợi gì vậy cậu!

người được click ref, được hưởng 25% tiền kiếm được từ người click ref, vậy một ngày 5 người click là bạn được hưởng 100% tiền kiếm được trong ngày đó bạn

Up hộ thread proof

Những chỗ bị pending là phải chờ 1 tiếng mới được accpect

Mình nghĩ cũng không bèo lắm đâu. một buổi tối hôm qua, mình được 0.001 BTC ma 1 BTC ~10LR vay mot ngay duoc 0.01LR. Không vốn thì nó thế. Làm kẹp chung những cái khác, cũng khá mà. Mình xướng lên mà chẳng thấy ai theo cả :(,

một ngày được khoảng 11 ad.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,995
176,481
Latest member
SorunsuzGirisler

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week