Tutorial Kiếm DogeCoin với MoonDogecoin

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.344
$150.00
Dogecoin hiện nay đc coi như 1 loại coin thông dụng. Hiện Moonbitcoin đã cho ra phiên bản doge coin. Hoạt động tương tự như moonbitcoin, site này bạn chỉ cần mở 1 tab của trình duyệt rồi cứ để cho nó chạy. Tầm 2 phút đầu đc 1 doge coin sau đó chậm dần. Để đảm bảo kiếm đc nhiều nhất thì tầm 15-20 phút các bận vào nhận doge coin 1 lần bằng cách nhấn vào claim now. Bạn sẽ phải nhập 1 captcha trước khi nhận đc dogecoin của mình.

Như mình để 25 phút nhận đc hơn 6 Dogecoin

Nhấn Claim và nhập captcha

Untitled 1.png

Thành quả

Untitled 2.png

Với site này bạn có thể kiếm khoảng 14-15 Dogecoin/1h

1 ngày đc khoảng hơn 300 doge với giá doge bây giờ tầm 0.00000063 BTC sẽ đc khoảng 0.0002BTC vào khoảng 0.07-0.08$. Chắc chắn là hơn click 1 site PTC.

Thanh toán min 100 doge coin vào chủ nhật hàng tuần

Proof:

untitled-jpg.41438

Ref ủng hộ mình tại đây nhé: http://moondoge.co.in/?ref=ddfc5e70b961
NonRef : moondoge.co.in

Hỗ trợ thu mua Dogecoin ra VNĐ hoặc thẻ điện thọai nếu các bạn ngại gửi vào sàn. còn không có thể gửi doge vào sàn Bittrex hoặc c-cex
Mình hay dùng c-cex vì có thể ex sang USD ngay hoặc ex trực tiếp ra gần 100 loại coin khác.

Last edited:
Site này chắc là anh em của moonbit.co.in :rolleyes: nhìn giao diện y chang nhau
Cơ mà cắn cả ngày cũng không được 300 đâu nhá @HourlyMonitor
Phải canh trên 5 phút vào Claim 1 lần vì time càng lâu nó sẽ càng chậm tăng Doge đó :cool:

CHính xác rùi. Cứ tính 5 phút dc 2 doge thì chịu khó cứ 5 phút claim 1 lần. Ai chịu khó claim liên tục trong vòng 1 tiếng cũng đc 10 lần là 20 doge. 1 ngày không ăn không ngủ, làm việc cật lực là có 400 dogecoin

Còn không chỉ đăng ký xong tắt site đi thì ngày cũng đc hơn 30 doge. Sáng claim hết rùi tắt máy đi Hà Nội có việc (8h sáng) đến tối về bật lên vào có 27doge claim luôn (22h đêm). Quá ngon cho ai lười claim. Làm vớ vẩn cũng đc 100 doge 1 ngày.

Bằng chứng

Untitled 4.png

Last edited:
Moon Dogecoin depends on the revenue from displaying a small number of adverts that may interest you, so that we can continue to payout.
We respectfully ask you to disable your ad-blocking browser plugin/software or add this page to the exception list and thenrefresh the page

lúc điền captcha nó cứ báo thế này là sao hả bác

tre0 cả ngày đc 0,07-0,08$ cắm chi tốn điện hại máy :confused:
Uhm. Tốn điện và hại máy nữa. Chie là kiếm thêm lúc rảnh rỗi thôi mà
sao không đăng ký đc ta toàn báo sai address
bạn kiểm tra lại adress Dogecoin của bạn coi.
Moon Dogecoin depends on the revenue from displaying a small number of adverts that may interest you, so that we can continue to payout.
We respectfully ask you to disable your ad-blocking browser plugin/software or add this page to the exception list and thenrefresh the page

lúc điền captcha nó cứ báo thế này là sao hả bác
Làg bạn cài adblock. Cần phải gỡ bỏ adblock rùi sau đó f5 là đc
Adblock chứ sao
CHính xác. Thanks

1 doge = bao shatoshi ạ
1doge = 60 sat theo giá hiện nay.
hix chrome lẫn firefox của mình có cài ad block đâu mà.
Bây giờ vẫn không vào đc hả bạn. Vậy dùng thử IE coi sao. Mà thực ra cũng ko cần phải để tab đâu. Lúc nào nhớ thì mở lên vào acc là đc. Doge vẫn nhảy đều

bực thật, IE cũng không được, mà rõ ràng mình có cài ad block b liếc gì đâu cơ chứ. tắt chặn quảng cáo cũng ko dc

bực thật, IE cũng không được, mà rõ ràng mình có cài ad block b liếc gì đâu cơ chứ. tắt chặn quảng cáo cũng ko dc
Giờ mình cũng bị giống bạn. Đang thử với trình duyệt khác xem sao. Ko biết vì lý do nào đó mà quảng cáo ko hiện. Nên ko thể claim đc.

:rolleyes: các acc con lên được hơn 400..
Acc chính hơn 2K :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week