kiếm được từ 100~200$ mỗi tháng >> mà nhận dạy có 50$ @@@@ hài quá

cậu ko hiểu ý mình nói à, tool youtube thì có, nhưng cậu dùng nó chơi youtube có dc hay ko mới là vấn đề
Mình chơi youtube chỉ dùm mỗi mấy tool SEO chứ chưa dùm tool view bao giờ ! :p

Mà có tool thì cứ thế mà chiến thui..... Chứ học các sài làm gì ........ :D !
Vì sài vô thì cũng vậy ! :D !

Mình chơi youtube chỉ dùm mỗi mấy tool SEO chứ chưa dùm tool view bao giờ ! :p

Mà có tool thì cứ thế mà chiến thui..... Chứ học các sài làm gì ........ :D !
Vì sài vô thì cũng vậy ! :D !
hazzzz mình chơi youtube nè cậu, ý mình nói dùng tool view nó ko lên view mà bị 301 đó, chứ tool chỉ add sock or ssh rồi boot thôi, cần gì học cách dùng trời :confused:

trang này được dùng để nuôi người và ăn thịt người. cái avatar của ad đã nói rõ :D ai có bản lãnh thì qua ăn ngược lại tụi nó :rolleyes:

Lỗi của Neo là lấy nick đỏ ra dụ "gái". Thằng này chắc chưa quá 20 tuổi và thi đại học chắc phải thuộc vùng cộng điểm ưu tiên tới 4 điểm.

ý mình nói làm tool <<<<<< Tools cheat view tự play tự change ip tự click quảng cáo >>>>
đâu có dễ ăn đâu cậu
Đạo cao 1 thước ma cao 1 trượng, vẫn có những cao nhân ẩn sĩ đang lặng lẽ gom tiền google nha bác :D ( từng trộm nghía được :oops: )

khóa học kiếm tiền từ youtube - google adsense đầu tiên tại Việt Nam :D

không biết site bên kia có đặt file log user không, chứ bữa mình vào mmo4me.com cứ phang từ khóa trên google " mmo4me" cái site kia ra đầu cứ thế log vào, báo lỗi thông tin đăng nhập, nhìn lại cái domain mới để ý, phiêu thật :)), giao diện giống đúc mới đau

Nó đào tạo khoá scam mà, mỗi ngày dụ được 4,5 người đóng "ngu phí" theo học thì là được 1000>200$ mỗi ngày còn gì :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week