Got Paid Kiếm Free Bitcoin (BTC) hàng ngày cực kì đơn giản

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
cái cointube bao giờ nó mới pay tiền vậy,chỉ thấy được tiền từ mỗi bitvisitor :binhsua09:

Đã đăng ký tham gia . Hy vọng không scam

Hiện tại các site mình post lên rất uy tín, paid hàng ngày nhé.... có thể site paid chậm (vì paid luôn 1 lần để tiết kiệm fee chuyển tiền)

Trước đây site CoinTube vẫn paid, nhưng hiện tại site này k paid nữa... vì thế bỏ qua site này là được nhé bạn ^^

ố ồ sưu tầm đâu thế chưa chiến site nào cả quất hết luôn hà hà

ố ồ thế chưa chơi thể loại này bao giờ à !!
Cái này kiếm thêm cho vui... khi nào đủ thì đổi ra LR... vì đồ free nên nhận được hơi ít, đành phải ráng cày đi thôi.. keke, chúc cậu thành công nhé ^^

toante

Junior
Reactions
217
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vừa nhận được tiền ( tuy hơi ít) . Bạn có thể chỉ cách chuyển tiền từ Coinbase vào Liberty Reserve,PapPal hay tài khoản ngân hàng đc không

bro có thể bán cho 1 exchange nào đó cũng dc, như mình chẳng hạn (mình mua BTC trong voz forums).

Last edited by a moderator:
ngồi click kiếm bitcoin thế này 5 ngày sẽ được 0.1$ :binhsua15:

Thì kiếm thêm thôi mà, chứ nguồn chính của mình là PTC, lâu lâu nhào vào HYIP làm phát kiếm thêm mấy $ lẻ nữa

Vừa tìm thêm được vài site thể loaik Bonus Free nữa... để check cái đã rồi đi học về post lên ^^

cái site coinad như kẹc ý theard à,điền captcha chán chê mới chập nhận đúng captcha,mình gõ captcha nửa năm rồi không lẽ mấy code liên tục đều gõ sai chắc zzz

cái site coinad như kẹc ý theard à,điền captcha chán chê mới chập nhận đúng captcha,mình gõ captcha nửa năm rồi không lẽ mấy code liên tục đều gõ sai chắc zzz

Có nhầm không, mình type phát là dc luôn mà ( mình k phải dân gõ captcha)

Hay là nhiều khi cậu xem dòng captcha hiện ra chữ GO! chưa... nhiều khi nó chưa hoàn tất việc đếm nên k chấp nhận...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week