Kiếm hơn 2$ chỉ trong 30 phút! -Thanh toán ngay không cần đầu tư - RB 100%

bendoi

Newbie
Reactions
20
MR
0.001
Để tránh phức tạp mình sẽ chỉ RB một lần duy nhất nên các bạn lưu ý điều này nhé!- Thời điểm nào thì tùy các bạn chọn !!!
  1. Truy cập vào link này Đăng Ký http://www.judoclix.info/index.php?ref=bendoi và click “Join” để tạo một tài khoản đăng nhập.
    Lưu ý: email đăng ký của bạn phải trùng với email của account paypal của bạn ( trang này hiện chỉ trả qua paypal đã ver nhé!).
  2. Sau khi đăng ký hoàn tất, bạn login, chọn “Account” và vào phần“Earning Area” để bắt đầu kiếm tiền.
    • đây có 3 cách kiếm tiền chính
      1. click link: ở đây bạn click vào các link để kiếm tiền như các trang PTC thông thường, bạn có thể kiếm được đến 0,5cents cho mỗi link, mỗi ngày bạn có thể kiếm được khoảng 5 cents ở phần này.
      2. Read ad: cách này cũng tương tự như trên chỉ có điều khi click link, chỉ thêm khoảng thời gian chờ khoảng 10s trước khi có thể chuyển đến trang quảng cáo.
      3. Paid to signup: đây là cách để bạn có thể kiếm hơn 2$ trong khoảng 30 phút. Bạn chỉ cần vào mục này và đăng ký các tài khoản theo các link cho sẵn để kiếm từ 15 cent đến 25 cent tùy theo link.

ở đây có khoảng 14 link với tổng số tiền là 2.6$, số link có thể thay đổi vì vậy các bạn cần nhanh tay thực hiện trước khi link hết hạn.
      Cách thực hiện như sau:
      • Trước tiên bạn chọn một link để vào trang offer , click “COMPLETE OFFER” để vào trang cần đăng ký.
      • Chọn Signup hoặc register để tạo tài khoản đăng nhập, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được một email để kích hoạt tài khoảng trong hộp thư bạn vừa đăng ký.
      • Mở thư đăng ký bạn vừa nhận được, click vào activate link để kích hoạt tài khoản, login vào trang vừa đăng ký bằng tài khoản vừa tạo để đảm bảo rằng bạn đã đăng ký thành công.
      • Copy nội dung của toàn bộ email kích hoạt tài khoản và dán vào ô “Welcome or signup verification email:”, xóa password đăng nhập (nếu có). Nhập tên đăng nhập bạn vừa đăng ký vào ô “user name or user ID used for signup”.
    • Cuối cùng click vào “Verify Completion” để xác nhận hoàn tất. Đợi vài giây đến khi có thông báo xác nhận hoàn tất offer. Vậy là bạn đã có thể nhận được tiền. (Lưu ý là tiền sẽ chuyển vào tài khoản của bạn sau đó vài giờ vì còn phải qua trình kiểm tra xác nhận bạn đã đăng ký thành công).
    • Tiếp theo bạn chọn quay về trang paid to signup để tiếp tục các offer còn lại.
    • Bây giờ bạn chỉ cần chờ đến khi tiền chuyển về account của bạn là bạn có thể rút tiền về tài khoản paypal được rồi vì minpay của trang này 1$.
    • Trước khi rút tiền bạn có thể vào phần “Click link” và “Read ad” để kiếm thêm. Do đây cũng là một trang PTC uy tín và trả cũng khá cao (đến 0.5c một click, mỗi ngày bạn có thể kiếm gần 10c cho việc click các link quảng cáo) nếu các bạn chơi PTC thì không nên bỏ qua phần này
    • Hôm nay mình cũng mới đăng ký và nhận ngay Proof này:
    • Tất cả RB sẽ thực hiện trên topic này nhé!
    • Chúc các bạn thành công !

UpDate: 09/11/2013

khinh nghiệm của mình là sau khi hoàn thành Ofer hãy click các những quảng cáo rồi hãy thực hiện rút tiền nhé --> để nó hiểu mình muốn gắn bó lâu dài chứ không phải rút tiền xong là té hii ! - tk Paypal phải là Ver nha!

và đây là Proof ngày hôm nay 09/11/2013

Last edited:
cheat ngon đấy ;). mình hỏi nhé, vd mình ref cho cậu tầm chục acc trở lên, mỗi acc làm hết offer rồi thanh toán cậu có RB cho mình tất cả các acc đó khôngo_O mình đang thắc mắc điều này, nếu được thì mình sẽ ref cho cậu. tks! cái này là mình hỏi thật nhé, k hề có ý gì hết. tks cậu!

cheat ngon đấy ;). mình hỏi nhé, vd mình ref cho cậu tầm chục acc trở lên, mỗi acc làm hết offer rồi thanh toán cậu có RB cho mình tất cả các acc đó khôngo_O mình đang thắc mắc điều này, nếu được thì mình sẽ ref cho cậu. tks! cái này là mình hỏi thật nhé, k hề có ý gì hết. tks cậu!
không thành vấn đề nhưng bạn nhớ giúp mình nhé "chỉ RB duy nhất 1 lần/ 1 ref thôi nha!"

bạn đc site này pay mấy lần rồi ? mình request 5 lần thì đc 1 lần pay =))

bạn đc site này pay mấy lần rồi ? mình request 5 lần thì đc 1 lần pay =))

như topic mình vừa lập hôm nay tk có tổng hơn 2$ nhưng do rút lần đầu 1.28 rồi không đủ để thực hiện minpay 1$ nữa!

như topic mình vừa lập hôm nay tk có tổng hơn 2$ nhưng do rút lần đầu 1.28 rồi không đủ để thực hiện minpay 1$ nữa!
mình có 2 acc ở cty và nhà thì chỉ 1 acc đc pay và pay 1 lần duy nhất .. mỗi acc request đều 5 lần =.=' nó báo đã pay nhưng vào PP k thấy tăm hơi gì :))

mình có 2 acc ở cty và nhà thì chỉ 1 acc đc pay và pay 1 lần duy nhất .. mỗi acc request đều 5 lần =.=' nó báo đã pay nhưng vào PP k thấy tăm hơi gì :))
không phải đầu tư mà vẫn rút được tiền thì không ngại ngần giới thiệu cho anh em cùng thưởng thức!!!

mấy site đăng ký nó ko sent link active về mail thỳ sao mà chơi
nó chậm đó đổi site khác tí nữa chiến lại bạn à! -còn những site không có mail active mà vẫn đăng nhập thì bạn đăng nhập rồi copy đường link giới thiệu của bạn trên site đó paste vào "Welcome or signup verification email" !

nó chậm đó đổi site khác tí nữa chiến lại bạn à! -còn những site không có mail active mà vẫn đăng nhập thì bạn đăng nhập rồi copy đường link giới thiệu của bạn trên site đó paste vào "Welcome or signup verification email" !
nó ko sent link về mail mà login nó ra thế này:

Signup Incomplete
Your account is not verified. Please check your e-mail for our welcome message and click the verification link to active your account. Click Here to resend the welcome message.

đặt gạch có j mai ref cho thớt :)

nó ko sent link về mail mà login nó ra thế này:

Signup Incomplete
Your account is not verified. Please check your e-mail for our welcome message and click the verification link to active your account. Click Here to resend the welcome message.
vậy phải bạn nhé! tranh thủ quay lại đổi site khác đi bạn tí nữa mail đến thì làm sau!

đã ref cậu nha ,ID đã inbox :D .
mà còn 6 offer mình làm mà nó ko gửi mail để active , làm sao đây thớt.
nó chậm đó bạn ! chiều mình cũng có vài cái chậm vậy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week