Kiếm ít nhất 0.006 BTC x 3

Này thì cheat đi
You guys need to stop wasting your time using proxys/vpn to make fake signups, its not going to work. Ban hammer incoming, from all of luckyalt. Your wasting everyones time including your own. Its not an automated system going to send out tons fo coins for fake as mother fuckers!

Mấy bạn tạm dừng làm đã nhé. Có vấn đề với khâu thanh toán. Mình mới yêu cầu thanh toán thì nó bảo hệ thống của nó phát hiện các ref từ các bạn đến từ Proxy cho nên nó không thanh toán toàn bộ.
Hoá ra là
1. Nó cố tình scam ngay từ đầu.
2. Nếu cố tình chơi ai đó, giết ai đó thì quá dễ.
3. Nếu nó không scam thì hoá ra nó khuyến khích cheat kín đáo à, tức là âm thầm mà tự ref không share à.

Tổ cha nó. Để mình tố cáo đã, có tin mới mình thông báo lại.

Vụ này 1 acc kiếm hơn 0.1 btc lận chứ ít ỏi gì.

thớt bắt con bỏ chợ!

Không chơi thì phắn. Đây đếch tiếp, miễn share lần sau.

Đã bực rồi còn nói mấy câu mất dạy. Hồi chiều post bài đã nói là mình cập nhật sau vì phải lo việc riêng rồi mới online được. Hơn nữa thời buổi bây giờ vào MMO đâu phải chuyện dễ. Cáp quang đứt mà server thì ở nước ngoài.

[/URL]
Không ăn được của nó đâu nhé -_-. Nó check cheat = tay :eek:.
Cái này ref cho thread thì được:rolleyes:

0.006 BTC x 3 là bao nhiêu tiền vnd nhỉ

Cheat dễ thôi, vấn đề là nó gian lận nó không chịu pay dù ref thật.
[/URL]
Không ăn được của nó đâu nhé -_-. Nó check cheat = tay :eek:.
Cái này ref cho thread thì được:rolleyes:

0.006 BTC x 3 là bao nhiêu tiền vnd nhỉ
0.006 cỡ 40k, đó là nói khiêm tốn 0.006btc thôi chứ đạt chỉ tiêu và đủ cả 3 loại coin thì có thể kiếm được 0.1 btc lận. (cỡ 600k)

0.006 cỡ 40k, đó là nói khiêm tốn 0.006btc thôi chứ đạt chỉ tiêu và đủ cả 3 loại coin thì có thể kiếm được 0.1 btc lận. (cỡ 600k)
Không dê ăn thế đâu

Từ đây miễn share, miễn tư vấn mọi thứ.

Share cho cái lũ ngu chỉ tổ bực mình. Close topic.

:D

Làm phiền mod đi ngang close topic hộ.

Có 2-3 bạn gì đó có vẻ nhiệt tình thực sự. Lát nữa mình vào lại nêu đích danh các bạn thì hãy để lại ví doge mình sẽ bonus 2k doge/người cho vui vẻ.
Còn vụ coin kia mình làm rõ chuyện với thằng chủ site đó cái đã.

Dào. Mình thấy cách đây 1 tuần rồi. Nó check trc khi gửi nhé. Cẩn thận. Mình mất khoảng 30 acc vào cái này chả đc j sất

Mình đã like 1 số comment của một số bạn.
Bạn nào đã được like comment trong topic này thì vui lòng để lại ví doge mình tặng 2k doge cho vui. Nếu topic bị đóng thì pm cho mình.

Từ nay đoạn tuyệt với mọi chuyện share cũng như tư vấn. Từ nay chỉ có troll mà thôi.

Đã bực rồi còn thêm bực.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week