Kiếm ít nhất 6$/ngày với Imgearner

Em post ở đây nếu có sai phạm gì thì nhờ mod move hoặc nhắc nhở dùm nhé :)
Cách này bạn sẽ kiếm tiền nhanh nếu chia sẻ các ảnh có nội dung người lớn. Do đó, các bạn chưa đủ
+18 tuổi không nên tham gia nhé. Đối với các bạn chưa dủ 18 tuổi thì có thể chia sẻ các nội dung như hình nền, ảnh game…Mình không chịu trách nhiệm về việc ảnh hưởng xấu từ nội dung +18 khi bạn tham gia kiếm tiền với hình thức này. Do đó, bạn nào thấy khó vượt qua cám dỗ thì nên next nha :)
Cách kiếm tiền với ImgEarner
Đây là host chia sẻ ảnh chấp nhận cả nội dung bình thường và nội dung người lớn. Mức chi trả như
sau:

Do đó, để kiếm được nhiều tiền thì lượng view ảnh của bạn tốt nhất phải đên từ các nước thuộc nhóm 1.
Lúc đó, bạn sẽ kiếm được $6 cho 1,000 lượt view . Đừng lo, bên dưới mình chia sẻ 200 forum người lớn USA bạn tha hồ mà chiến nhóm 1 này.

Mức Cashout rất thấp: chỉ cần đạt $5 là bạn có thể rút tiền
Đăng ký tài khoản và kiếm tiền ngay nào :) ủng hộ em nhé http://www.imgearner.com/register.php?ref=427

http://www.imgearner.com/register.php?ref=427

Bạn tiến hành điền các thông tin cá nhân vào sau đó nhấn Register . vào mail xác nhận.Sau khi kích hoạt xong thì bạn tiến hành đăng nhập và upload ảnh để kiếm tiền.
Để upload ảnh bạn click vào Upload.

http://s1370.photobucket.com/user/m...[user]=138486673&filters[recent]=1&sort=1&o=0
Ở đây có 3 lựa chọn:
+ Single: bạn up từng ảnh một
+ Multi: bạn click chọn nhiều ảnh để up 1 lần
+ Remote: up ảnh thông qua link
Thông thường bạn nên chọn cái Multi: bạn download ảnh về máy tính xong, bạn chọn chế độ này để
upload khoảng 20 đến 50 cái một lần cho nhanh.
Sau khi upload xong thì mỗi ảnh sẽ như bên dưới.
Bạn copy link này để mang đi chia sẻ.
+ Post lên forum BB thì bạn dùng link 1.
+ Mã HTML thì bạn dùng link 2
+ Link thông thường thì ở số 3
Sau đây là danh sách 200 Forum người lớn của Mỹ, bạn tha hồ đăng ký và chia sẻ ảnh. Tin rằng chỉ cần bạn post 1 ảnh lên những forum này
thì bạn sẽ có cả đống lượt view và tha hồ kiếm tiền.
TIPS:
1. Bạn nên cài phần mềm Roboform để đăng ký 200 Forum này cho
nhanh. Link hướng dẫn Roboform bạn xem tại đây.
2. Bạn nên kiếm phần mềm có thể post nhiều Forum một lúc như Forum Poster hoặc tương tự thế
3. Một địa chỉ IP view ảnh chỉ tính 1 lần cho 24h nên bạn chỉ cần post 1 đến 3 link ảnh cho 1 post là đủ.
Không nên post quá nhiều ảnh trong một post là mất thời gian.
Chúc bạn kiếm được nhiều tiền với hình thức này !
Nguồn: Nicolai Doan
P/s: vì mình cũng mới chơi nên chưa có proof nhưng cũng có nhiều proof củ chú Mỹ rồi nhé

link mediafire 200 forum mỹ nhé : https://www.mediafire.com/?efnux6zdrb5fhju

thằng này nó có phần mềm up load như ImageShack Uploader ko ???

vì tôi muốn cài và upload như em nó ImageShack Uploader

Bác nào có proof chưa , với lại các bác chia sẻ em vai diễn đàn với, 200 cái forum kia chết gần hết

cái này mỗi ngày trung bình mình kiếm 10-15$/ngày ( chắc cú). hiện tại acc mình có 140$. cày từ đầu tháng tới giờ. Cuối tháng này cố gắng 450$ rồi rút phát xem sao.
Cuối tháng 5 này tỷ lệ 50% có proof cho anh em. hê hê. hy vọng nó paid. chưa rút lần nào. ( 5$ hay 6$ gì là có thể rút được rồi. nhưng mình để $ cao tí để rut 1 phát tránh nhiều lần tốn fee)
tranh thủ chia sẻ tí:
số view ảnh không quan trọng. quan trọng số lượng ip view ảnh đó. và ip ở tier 1 cùng us nhưng chưa chắc được 6$/1000 views đâu. nó dựa theo State,city nữa. có state nó cho 5-6$/1000view. có state nó cho 3,2,1 $ hay thấp hơn. ( đã test và đang áp dụng good)
ảnh các bạn up lên không cần phải sexy lady đầu. nó đề ảnh 18+ thì bạn cứ up ảnh bình thường 1 cô gái lên. tớ lên facebook kiếm vài tấm rồi up lên nó.
hiểu nó thì chiến ok. còn không hiểu cứ view cho đã rồi 0 xu thì há mồm.

cái này mỗi ngày trung bình mình kiếm 10-15$/ngày ( chắc cú). hiện tại acc mình có 140$. cày từ đầu tháng tới giờ. Cuối tháng này cố gắng 450$ rồi rút phát xem sao.
Cuối tháng 5 này tỷ lệ 50% có proof cho anh em. hê hê. hy vọng nó paid. chưa rút lần nào. ( 5$ hay 6$ gì là có thể rút được rồi. nhưng mình để $ cao tí để rut 1 phát tránh nhiều lần tốn fee)
tranh thủ chia sẻ tí:
số view ảnh không quan trọng. quan trọng số lượng ip view ảnh đó. và ip ở tier 1 cùng us nhưng chưa chắc được 6$/1000 views đâu. nó dựa theo State,city nữa. có state nó cho 5-6$/1000view. có state nó cho 3,2,1 $ hay thấp hơn. ( đã test và đang áp dụng good)
ảnh các bạn up lên không cần phải sexy lady đầu. nó đề ảnh 18+ thì bạn cứ up ảnh bình thường 1 cô gái lên. tớ lên facebook kiếm vài tấm rồi up lên nó.
5-6$ không rút đc mà đòi cuối tháng 450$o_O

phần kiếm $ thì mình đang thử nghiệm. còn phần rút $ thì cuối thàng này mình thử. ok thì chiến tiếp không thì bỏ. mình mới thử chiến tháng 5 này à. nó không chuyển thì cam thôi. xem như bỏ 1 tháng thử nghiệm. còn hơn ngồi đợi proof

tranh thủ chia sẻ tí:
bác chơi ntn vậy , share em cách với :oops:

Sao minh tổng số lần lick bên view Statistics là hơn 2$,nhưng bên tiền mình nhận được chiwr 0.779,là sao vậy xem hình đính kèm giúp nhé

Attachments

19.3 KB · Views: 60
    62.6 KB · Views: 54
Sao minh tổng số lần lick bên view Statistics là hơn 2$,nhưng bên tiền mình nhận được chiwr 0.779,là sao vậy xem hình đính kèm giúp nhé
pó hand. cái này chưa gặp bao giờ. bạn lên facebook gửi tin nhắn + file đính kèm hỏi thăm nó. nó trả lời cho. facebook nó là imgearner. 138 người like hay sao ấy. tốt nhất là bạn nên xem và + $ mỗi ngày để nắm được tình hình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,975
Latest member
Thinhtran24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week