Tutorial Kiếm Itunes, Amazon Gift Card trên IOS, Android với FreeMyApps

Mình bị khoá 3 lần bọn freemyapps, lần đầu 5000, lần 2 : 6000, và lần 3 như trong ảnh 16000.... Có gửi thư support, nó bắt đợi hơn 1 tuần, xong mh viết thư thắc mắc sao check lâu vậy, thì nó trả lời mh vi phạm nội qui của nó. Khuyên các bạn đủ điểm thì đổi ngay đừng tham ăn nhiều như mh. Buồn quá!

Attachments

87.3 KB · Views: 64
Mình bị khoá 3 lần bọn freemyapps, lần đầu 5000, lần 2 : 6000, và lần 3 như trong ảnh 16000.... Có gửi thư support, nó bắt đợi hơn 1 tuần, xong mh viết thư thắc mắc sao check lâu vậy, thì nó trả lời mh vi phạm nội qui của nó. Khuyên các bạn đủ điểm thì đổi ngay đừng tham ăn nhiều như mh. Buồn quá!
Kinh nghiệm xương máu :)) Thank bác đã chia sẻ

Hien tai minh la dai ly chuyen ship hang amazon ve VN.
Minh can mua them 1it gift card amzon. khoang 2100$
Duoi 50$ minh mua gia 19000/1$
Tren 50$ mua gia 19500/1$
Tren 200$ mua gia 20000/1$
DA co kinh nghiem tren 2 nam tren linh vuc nay, co xiu uy tinh nen a em thong cam dua ra nguon goc ro rang doi voi gift card co menh gia tu 10$ tro len. Uu tien gift card 1$,2$,5$
SDT: 096 59 58 380
Yahoo: mrhoang_1986

Chia buồn, bác quá nhọ

Các pro cho mình hỏi với. Là sao mình chiến app nana và một số app khác. Trong đó có ghi là Install and open/run earn coin. Nhưng khi mình tài về, cài đặt và vào chơi(có lúc chơi đến 5phut liền) sau đó quay lại app nhưng nó ko công point cho mình nhỉ. Cụ thể như cái appnana nó cứ pending là sao? Thi thoảng mới được verified một cái. Giúp mình với. thanks các bạn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week