Spotlight Kiếm LR miễn phí nè các bạn !

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1. Đăng nhập hằng ngày vào site nó bonus cho 0.02$. :)) gặp phải cheater thì mệt roài

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Ủa mình không biết tình trạng này phải giải quyết ra sao nữa/? Sáng hôm nay mình login vào thì để trang đó 15 phút cũng nhận được Voucher từ trang này:
Dear freelr123,

Your voucher code : 5V98 8765 3483

Voucher is valid for only 15 hours from the time it was issued.

If you have any difficulties, please, contact us at: [email protected]
Mình dùng Gmail, nên thấy việc nhận không thành vấn đề gì cả?

UPDATE tình hình mới :D....Hiện tại số ref của mình vượt qua 100 người mà người thứ 101 mới đây mình thấy nó cộng 0.05$ liệu có phải là nó đang tính theo cấp mỗi cấp là một ref tương ứng để nhận số tiền bonus khi giới thiệu người :D.
0-100 : 0.02$ cho mỗi người mình người thiệu
101- ??? : 0.05$ cho mỗi người giới thiệu để test thêm nào mọi người :D
Chừ thấy cũng khá hứng thú thằng này với vụ kiếm ref đây nhỉ :D.

Lưu ý từ bây giờ mỗi bạn ref sau mình thì mình sẽ tạo voucher 0.03$ để gửi vào email mọi người./ Nếu thật sự mình nhận 0.05$ cho mỗi người OK chứ? Và sau này nếu số tiền ref thăng lên mình sẽ tạo voucher tăng hơn nữa để ref back cho mọi người :D

Các bạn đăng kí link tại #1 sau đó để lại email cho mình cùng với usename đăng kí tại trang này nhá :D

OK mình xác nhận bây giờ một người đăng kí dứoi link mình thì mình sẽ nhận được 0.05$ vậy chừ các bạn đăng kí xong dưới link của mình là :
http://www.5voucher.com
Thì các bạn repy với form sau:
Usename *( đăng kí tại site): MÌnh check
Email : để mình gửi voucher 0.03$ cho mỗi bạn Và voucher mình gửi sẽ tăng lên dàn nếu số tiền ref mình nhận từ site này tăng lên nhá.
Hợp tác cùng nhàu nào các bạn !!!! :x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week