Tutorial Kiếm mau lẹ 9$ /1 ngày đơn giản nhẹ nhàng.

Status
Not open for further replies.
Em vẫn đang làm và 324$ nữa đợi paid. Cả nhà xơi nào

bác nào có code up lên host khác giúp em với, host này không biết down thế nào lun :(

Có đại ka nào nghèo nghèo mà muốn test cái này vào hội 2 người hùng tiền mua acc vps bảo hành luôn cho lẹ, cuối tháng ko pay cũng ko tốn bao nhiêu

Chứ tut vps free kiếm cái acc live mà có phone như mò kim đáy bể, 2ngày kiếm 1 lần mua vps cho lẹ
Bác làm y trên thì pay nhé. Không pay em bắt nó pay cho bác

cũng ko quá là quan trọng, quan trọng là rất chân trọng tinh thần của bạn.

Mặc dù thẳng thắn mà nói là làm theo chưa chắc đã ăn dc, thậm chí là ăn dc đến lúc đủ minpay có khi site die (không nói trươc dc điều gì mà hihi)

Cái cần nhấn mạnh ở đây là bạn hướng dẫn dc cho rất nhiều người một vài kỹ năng rất hữu ích. có thể ko mang lại cho mọi nguoi thu nhập từ site nói ở trên. Nhưng lại có thể sử dụng kỹ năng này cho rất nhiều trường hợp khác.

Nếu có thể thì bạn inbox cho cái yahoo hoặc skype của bạn để mình làm quen. Hứa là ko quá làm phiền bạn đâu :D

yahoo của mình là: hungppmmo
cũng ko quá là quan trọng, quan trọng là rất chân trọng tinh thần của bạn.

Mặc dù thẳng thắn mà nói là làm theo chưa chắc đã ăn dc, thậm chí là ăn dc đến lúc đủ minpay có khi site die (không nói trươc dc điều gì mà hihi)

Cái cần nhấn mạnh ở đây là bạn hướng dẫn dc cho rất nhiều người một vài kỹ năng rất hữu ích. có thể ko mang lại cho mọi nguoi thu nhập từ site nói ở trên. Nhưng lại có thể sử dụng kỹ năng này cho rất nhiều trường hợp khác.

Nếu có thể thì bạn inbox cho cái yahoo hoặc skype của bạn để mình làm quen. Hứa là ko quá làm phiền bạn đâu :D

yahoo của mình là: hungppmmo
Rồi ok. Em sẽ add yahoo. Yahoo em đây : exchangercard . Em onl mobi. Có gì mai em add nhé

nói thì hay chứ bộ ễ nhai!!! ip azure là 1 dãy giống nhau y chang! nó check 1 phát đi toi thôi! thằng này check kỹ cả trình duyệt lẫn PC! ko ăn dễ đâu các bạn! mình đã test ngày có 2 $ trên vps, và em nó cũng ra đi!!!!

nói thì hay chứ bộ ễ nhai!!! ip azure là 1 dãy giống nhau y chang! nó check 1 phát đi toi thôi! thằng này check kỹ cả trình duyệt lẫn PC! ko ăn dễ đâu các bạn! mình đã test ngày có 2 $ trên vps, và em nó cũng ra đi!!!!
Cái quan trọng là ref và info w8 của bạn. Mọi thứ khác đều ok.

BÀi viết hay khá công phu, khổ nổi ko biết website offer dạng GPT là gì

Quá tuyệt. Tks pro.
Pro cho mình hỏi chỉ đc ăn off download thui àk. k đc những con khác nữa àk?

• Website offer code GPT đã chuẩn bị từ đầu ta cài đặt postback của CPAGrip vào ( cài cho vui lấy ref để admin nó không ngi ngờ thôi )
  • Rồi giờ thì các bạn kém hết các từ trên xuống dưới cứ thấy còn nào giá 1.1$ thì click vào cái chữ Xanh lè cạnh lá cờ của USA đó. sau đó copy link xanh , sau đó ném vào bit.ly hoặc goo.gl để rút gọn link rồi làm thế nào chèn nó vào website OFFER GPT của bạn ban đầu. Để khi mỗi lần làm bạn vào website của bạn và click vào cái link đó để nó chuyển qua con Offer này. ( lấy ref tránh bị admin lock acc nhé )
mình thắc mắc bước này nữa. pro có thể hướng dẫn thêm k?. Tks pro.

Last edited:
Quá tuyệt. Tks pro.

• Website offer code GPT đã chuẩn bị từ đầu ta cài đặt postback của CPAGrip vào ( cài cho vui lấy ref để admin nó không ngi ngờ thôi )
  • Rồi giờ thì các bạn kém hết các từ trên xuống dưới cứ thấy còn nào giá 1.1$ thì click vào cái chữ Xanh lè cạnh lá cờ của USA đó. sau đó copy link xanh , sau đó ném vào bit.ly hoặc goo.gl để rút gọn link rồi làm thế nào chèn nó vào website OFFER GPT của bạn ban đầu. Để khi mỗi lần làm bạn vào website của bạn và click vào cái link đó để nó chuyển qua con Offer này. ( lấy ref tránh bị admin lock acc nhé )
mình thắc mắc bước này nữa. pro có thể hướng dẫn thêm k?. Tks pro.
cùng thắc mắc zới thím này nè !

Quá tuyệt. Tks pro.

• cài đặt postback của CPAGrip vào
  • làm thế nào chèn nó vào website OFFER GPT của bạn ban đầu.
Mình xin trả lời 2 câu hỏi của bạn :
  • Cài đặt Postback ( offer wall thường phải có postback ) nghĩa là script chèn các offer trên 1 tường vào website offer của bạn. Bạn vào phần Postback của CPAGRIP sau đó chèn vào code GPT. ở hầu hết code offer đều có file chèn postback hoặc đơn giản hơn là chèn trong phần admin.
  • Chèn vào website OFFER của bạn là gì ? nghĩa là bạn lấy link đó rồi chèn vào bất kỳ chỗ nào trong phần file postback lúc nãy bạn chèn vào site dạng :
    PHP:
    <a href="link rút gọn offer" title="tên con offer" >Tên Con Offer</a>

Nhờ thớt mà tối hôm qua 3h mới ngủ .
Nhưng mà cũng phải nói là thank thớt rất nhiều , giờ hiểu Tracking_ID là cái gì rồi
Tiến hành code 1 cái website luôn .
Một lần nữa tks thớt , hiểu admin website offer cần gì và phải làm gì !

cần gì vat id, cứ tick vào individual là xong mà :D

Oh là la, cần 1 người hùng vốn chơi cái này, 1 mình ko đủ vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208