Got Paid Kiếm money mỗi ngày!

Tiếp con 25 cho ngày 20/72012 nhé anh em. Nên nhớ chơi từ từ :). ko về thì tối ngày kia 1$ tiếp hi :) chơi vui kiếm $ ăn sáng.

Tiếp con 25 cho ngày 20/72012 nhé anh em. Nên nhớ chơi từ từ :). ko về thì tối ngày kia 1$ tiếp hi :) chơi vui kiếm $ ăn sáng.

Theo thớt con này thữ xem. Nếu trúng thì nhận thớt làm sư phụ luôn :binhsua25:

Theo thớt con này thữ xem. Nếu trúng thì nhận thớt làm sư phụ luôn :binhsua25:

Bạn ah chơi vui nuôi lô kiếm $ ăn sáng trả net...Mình không khuyến khích ai làm giàu nhé. cái lời của mình là tổng $ 1 tháng nhé. hi. Mình chơi 1$ nếu xịt hôm sau mình sẽ oánh 1$ nữa. nếu về tính ra mình vẫn lời 1.6$. nếu 2 nháy???Thường mình gấp là 1-1-2-3-4-6$ mà mình chơi đen quá cũng không xịt đến 4 hôm. hì chơi 2 năm rồi mà. Giờ pots vui với mọi người để có thú giải trí vui vẻ tí thôi. ai theo thì theo. Chứ xin đừng ném đá. đủ 1 tháng mình lời hay lỗ rồi các bạn cứ ném gạch thoải mãi nha!

lô đề. đê lồ .đế đê đê đề đế đế

Bạn ah chơi vui nuôi lô kiếm $ ăn sáng trả net...Mình không khuyến khích ai làm giàu nhé. cái lời của mình là tổng $ 1 tháng nhé. hi. Mình chơi 1$ nếu xịt hôm sau mình sẽ oánh 1$ nữa. nếu về tính ra mình vẫn lời 1.6$. nếu 2 nháy???Thường mình gấp là 1-1-2-3-4-6$ mà mình chơi đen quá cũng không xịt đến 4 hôm. hì chơi 2 năm rồi mà. Giờ pots vui với mọi người để có thú giải trí vui vẻ tí thôi. ai theo thì theo. Chứ xin đừng ném đá. đủ 1 tháng mình lời hay lỗ rồi các bạn cứ ném gạch thoải mãi nha!

đc đấy i like it, để xem mai theo chủ thớt 1 vé :binhsua26:

Mình viết bài này cho ai chơi thì chơi. Còn mấy bạn không chơi vui lòng sang chỗ khác dùm! Chơi có bài bản khoa học thì chẳng bao giờ thua cả. Chỉ có những thằng nghĩ rằng đập một phát giàu luôn thì mới ra đê. Ai không chơi mà coment thì tự xem lại bản thân mình đi nhé ko nói nhiều đâu tôi là tôi không thích gạch đá đâu!

Đây không phải diễn đàn LÔ ĐỀ - CỜ BẠC:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

mẹ con 92. hnay nhục vai~ 92+ 08 :(( 3 hôm rồi. hnay mới ra.

3 hôm ví dụ đánh theo cách của mình 1-1-2 tức là 5.2-4$ vẫn lời 1$ nhé. mình chơi vui tháng đủ $ ăn sáng trả net thôi. các bạn đánh theo mình nên suy nghĩ kỹ nhé. đừng nghĩ làm giàu bằng 2 con số!

Đây không phải diễn đàn LÔ ĐỀ - CỜ BẠC:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Là một forum kiếm $ thì giúp member kiếm $ dưới mọi hình thức. Bao giờ Tổng kết mình đánh thua thì bạn hãy nói nhé. ADMIN nếu thấy hợp lý sẽ ko close. Tks

Mình viết bài này cho ai chơi thì chơi. Còn mấy bạn không chơi vui lòng sang chỗ khác dùm! Chơi có bài bản khoa học thì chẳng bao giờ thua cả. Chỉ có những thằng nghĩ rằng đập một phát giàu luôn thì mới ra đê. Ai không chơi mà coment thì tự xem lại bản thân mình đi nhé ko nói nhiều đâu tôi là tôi không thích gạch đá đâu!

giống kiểu theo 1 con duy nhất về là lời chứ gì, cái này mình lạ gì hồi cấp 3 chơi suốt ảo lắm có khi oánh 2 tháng hòa vốn có khi lời vài trăm k

giống kiểu theo 1 con duy nhất về là lời chứ gì, cái này mình lạ gì hồi cấp 3 chơi suốt ảo lắm có khi oánh 2 tháng hòa vốn có khi lời vài trăm k

không thua ah ban? Mỗi người đánh có cơ sở tính khác nhau cậu ah, Mình không nuôi 1 con nhé!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week