Got Paid Kiếm money mỗi ngày!

Chúc mừng chủ thớt và mấy pro trên nha. Hôm nay mình k theo mà head tail gỡ đc vốn. Bó tay *** :-j

đánh 3 về 1 là ăn roài . ăn 3$ mịa nó toàn sát nút 1 số thế mới đau em. mai chiến :binhsua10:lodeviet dc 3.5 gamedola dc 3.6 nhé anh em!

Last edited by a moderator:
Topic hay nhở :D. Chúc mừng chủ thread hôm nay có con 30 nhé. Đánh 3 ăn 1 là có lãi rồi. Từ mai chắc lại quay lại 1$ nhỉ. Mình thấy cái này nếu chơi có tính toán, làm giàu thì khó, nhưng mua vui thì rất dễ mà cũng ko tốn kém lắm. Nếu chơi có tính toàn thì xác suất để mình thắng cái này là ~45% và thua là ~55%. Nên những người nào có luck > 55% thì sẽ thắng. Người nào có luck <55% thì sẽ thua. Mức luck của bạn càng lớn thì thắng càng nhiều, ngược lại luck càng nhỏ thì thua càng nhiều.
Nếu coi như bạn là người bình thường luck là 50% thì bạn chỉ thua tầm 5%. Nếu chơi nhỏ vủi vẻ giải trí thì bỏ ra 5% để mua vui thì cũng ko có j` là quá đáng

Chơi nhỏ nhỏ mà vui, tính ra từ hôm chơi đến giờ lãi chứ không lỗ, cứ thử 1 tháng xem sao, nếu lỡ thua thì cũng chỉ vài $ lẻ, bù lại thấy vui vui! Hôm nay mình được lên bảng phong thần, hehe!

Last edited by a moderator:
Hôm nay lại theo chủ thớt, mà ko có nhiều tiền nên theo mỗi em 3$ thôi, hì hì! Chơi nhỏ nhỏ cho nó vui!

hopthurac30$11.03

3$ là lời đựoc 2$ rồi cậu nhỉ hi2 chơi vui cuối tháng tầm 200-1tr là ngon rồi :binhsua85: . mịa nó toàn về sát nút thế mới đau em

sag ben gamedolar dc 3.6 1 con lo do' dc loi hon vai ngan

Mình đặt bên danhlode.com, đặt 1 ăn 3.5+5% (ví dụ đặt 3$ thì được 11.025$), tương đương 1 ăn 3.675, so với 3.6 bên gamedolar thì cao hơn, với lại cái giao diện danhlode.com dễ nhìn hơn gamedolar nhiều, withdraw nhanh nữa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week