Tutorial Kiếm ngay 30$, mỗi ref được 5$ tin được không ae?

Xin lỗi các bạn @Sir.NamTuoc , @sadlovestory , @xxxsurfer , . Từ sáng đến giờ bận công việc nên không có lên mạng.
Cái này chưa chạy chính thức. các bạn chỉ đăng kí và đến ngày 13/5 nếu ai đủ 30$ sẽ được pay . Cú 5$/ 1ref

Lỗi 403 bị lúc 5h00 ngày hôm nay rồi bạn ah, ko biết có phải do việt Nam mình cheat nhiều quá bị phát hiện nên nó chặn chăng, nhưng bạn có thể vào được bằng cách dùng vpn, hoặc face ip sang us, nó đã update cho mình 5$ khi giới thiệu được 1 người thành công (đã active code ) mới được tính nghe,

Còn đây là mã giới thiệu của mình mong các bạn ủng hộ, sẽ up proof sớm cho các bạn

www.ep-prelaunch.com/index.php?ref=97064723, site nầy theo mình nghĩ khả năng pay sẽ rất cao, bởi vì nó vẫn cập nhập 5$ cho người giới thiệu thành viên mới thành công, thì làm sao mà scam.

Thấy dễ ăn quá đâm ra lo lắng... chứ cứ face ip sang các nước khác rồi lấy sđt di dộng của người trong nhà ref thì cũng 30$ rồi... mà ko biết rút về cái gì nữa

Lỗi 403 bị lúc 5h00 ngày hôm nay rồi bạn ah, ko biết có phải do việt Nam mình cheat nhiều quá bị phát hiện nên nó chặn chăng, nhưng bạn có thể vào được bằng cách dùng vpn, hoặc face ip sang us, nó đã update cho mình 5$ khi giới thiệu được 1 người thành công (đã active code ) mới được tính nghe,

Còn đây là mã giới thiệu của mình mong các bạn ủng hộ, sẽ up proof sớm cho các bạn

www.ep-prelaunch.com/index.php?ref=97064723, site nầy theo mình nghĩ khả năng pay sẽ rất cao, bởi vì nó vẫn cập nhập 5$ cho người giới thiệu thành viên mới thành công, thì làm sao mà scam.
Ngây thơ vậy cha nội, nó cập nhật cho ông 5k úsd mà k pay thì vẫn là scam thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week