đó là việc mình muốn chọc vào :D

P/S all: Xin lỗi các bạn trước nhưng các bạn bây giờ ăn sẵn nhiều quá thành lười. Giờ vào toàn thấy hỏi chơi làm sao, chơi thế nào, sao được ít thế...blah blah.
Tại sao các bạn ko bỏ thời gian ra tìm hiểu về site rồi quyết định chiến lược cho từng site.
Bản thân mình cũng mới biết thể loại này khi thớt post bài nhưng giờ cũng có thể tự tin kiếm được 0.1 BTC/ngày với 5 site.
Các bạn nên bỏ thời gian ra nghiên cứu và tìm hiểu các site mình cho là triển vọng và tập trung tìm hiểu phương án tối ưu cho site đó trước khi kiếm tiền từ nó.
Đã chọn được các site cho mình rồi không nên dòm ngó đến site khá cho dù nó có trả cao hơn...
Chọn số lượng site vừa tầm với khả năng của mình để làm cho thuần thục, tự nhiên sẽ có sự thay đổi trong quá trình chơi. :)
Đúng vậy! Bạn này kiếm hơn cả thớt đó

cảm thấy nhờ mấy cái khoe khoang mà topic rất sôi nổi
làm cho các newbie có thể lấy động lực mà kiếm thêm thu nhập từ faucet :cool::cool::cool:

Nát thì ko hẳn, chỉ là mấy bác đã vào claim, thì tốn 1-2 click dùm nó mấy cái quảng cáo, nó mới có nguồn duy trì. Chứ đi ngang và bơ luôn thì kiểu gì nó chả cạn.
Như lần đầu mình làm faucet bị lực lượng này càn quét mà ko thấy 1 mống click thì vốn núi cũng cạn

Nát thì ko hẳn, chỉ là mấy bác đã vào claim, thì tốn 1-2 click dùm nó mấy cái quảng cáo, nó mới có nguồn duy trì. Chứ đi ngang và bơ luôn thì kiểu gì nó chả cạn.
Như lần đầu mình làm faucet bị lực lượng này càn quét mà ko thấy 1 mống click thì vốn núi cũng cạn
View attachment 64472
Mình thấy ví nào OK + hiện tốt, load được thì click :v
Chứ mấy ví mà nút claim tìm cực khó thì còn lâu :rolleyes:

1: Mình chia sẻ không phải để khoe khoang.
2: Việc này ai dành nhiều thời gian thì kiếm được nhiều, chẳng liên quan mấy đến người chơi sau hay chơi trước.
3: Nếu ai cũng nói theo cái giọng mỉa mai như bạn chắc cũng chẳng có ai muốn chia sẻ gì nữa :)

ơ, theo như tính toán của mình, thì mình thực sự nể phục bạn thật chứ ko phải mỉa mai đâu @@

quất luôn đi
rồi bạn sẽ đc như bro kia, kiếm 0.1 BTC 1 ngày
tức là 1 phút kiếm đc: 10.000.000 /(16*8) = 10.000 satoshi = 5 faucet trong 1 phút
ngày làm 16 tiếng
quá bro :D :D

- các pro cho mình hỏi mình đang tập tọe kiếm bitcoin với faucetbox. Lúc check tài khoản trên trang này faucetbox.com mình thấy bên dưới nó ghi có phải là trên 0.00013000 BTC thì trong vòng 48h là sẽ pay về tài khoản ở ví của trang btc-e.com phải ko(trong quá trình làm là mình điền ví được tạo ra ở trên trang btc-e.com. Nhưng thấy mọi người cứ tạo tài khoản blockchain gì đó rồi điền ví của bên đó là sao mình ko hiểu gì cả).
- Nếu đã btc đã về ví ở trang btc-e.com thì làm sao để rút về VNĐ được vậy[/QUOTE]
- Và cuối cùng mình có thể dùng các phần mềm face ip free để làm tiếp những trang đã làm ko (Liệu thế có bị ban tài khoản bên btc-e.com ko).

Cuối cùng là thank mọi người đã đọc

Last edited:
cho em hỏi 1 câu là nếu cheat faubox thì cheat như cách trên comment ạ?
1 ví coinbase tạo nhiều tài khoản hay phải tạo nhiều nick mới ạ? @vocongduc

- các pro cho mình hỏi mình đang tập tọe kiếm bitcoin với faucetbox. Lúc check tài khoản trên trang này faucetbox.com mình thấy bên dưới nó ghi có phải là trên 0.00013000 BTC thì trong vòng 48h là sẽ pay về tài khoản ở ví của trang btc-e.com phải ko(trong quá trình làm là mình điền ví được tạo ra ở trên trang btc-e.com. Nhưng thấy mọi người cứ tạo tài khoản blockchain gì đó rồi điền ví của bên đó là sao mình ko hiểu gì cả).
- Nếu đã btc đã về ví ở trang btc-e.com thì làm sao để rút về VNĐ được vậy
- Và cuối cùng mình có thể dùng các phần mềm face ip free để làm tiếp những trang đã làm ko (Liệu thế có bị ban tài khoản bên btc-e.com ko).

Cuối cùng là thank mọi người đã đọc[/QUOTE]

Thực ra thì Faucetbox vs Btc-e.com không liên quan gì nên bạn sẽ ko có chuyện bị ban acc bên btc-e.com
Đúng 0.00013000 BTC là min để faucetbox pay cho bạn trong vòng 48 hours.
Đa phần mọi người đều dùng ví btc ở coinbase vì có thể tạo được nhiều ví và dễ quản lý, còn btc-e.com thì chỉ 1 và chỉ 1 tuy là bạn có thể xóa ví btc cũ, tạo ví mới điều kiện xóa là phải từng có giao dịch trên ví cũ. Câu hỏi cuối của bạn, được có thể dùng tiếp.

@teavivian cho em hỏi là có cheat đc faubox ko ạ?
còn nếu ref theo pro ở #1 thì tiền nó có về ví luôn ko hay phải đợi mipay mới đc rút ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week