Kiếm nghề để sống qua ngày :)

Ôi... thời trẻ trâu... zô sg làm mấy khu c.nghiep oy kiếm 1em miền tây... như vậy tới già -zỡn thôi khuyên thằn bạn cậu về đi :)

quan trọng là thằng bạn của bạn có tu chí sửa đổi không, chứ có việc làm ra tiền mà vẫn cắm đầu vào game thì cũng vứt.

về thông tiếp đi anh ơi @@! . ở đây chém gió gì thế :D
o_O cái thèng Mít tờ game này:D cái tội qua forum hacker đòi thông ass bị thằng hacker nó thả trojan còn chưa sợ ah:D:D
gần mực thì đen gần hacker thì mất sạch:D

bác cứ vức nó đấy - nó đói khổ 1 tuần nó tự hết sĩ liền - ai kêu đi làm gi cha mẹ la tý đã vậy rùi k quay đầu lại là thua

Chặt 1 ngón tay thề với mẹ !!!

"TỪ NAY CON XIN HỨA KO BAO GIỜ VÁC MẶT VÀO QUÁN NÉT NỮA, NẾU TÁI PHẠM CON XIN CHẶT THÊM 1 NGÓN TAY"

Đùa tí cho đỡ buồn chứ về xin lỗi bà già, hứa k nghiện game nữa, tu chí làm ăn, ko học thì ra ngoài xh xin việc đàng hoàng mà làm, chứ cứ ru rú vào mấy cái game thì vô dụng

(ngày xưa game như không khí của mình, cũng suýt tự tử vì nó, dkm giờ nghĩ lại thấy hồi đó đúng là trẻ con, cũng 1 thời tuổi thơ dữ dội :D giờ xin cmn lỗi đi, ko tốn phút nào vào game cả, giờ chỉ cày $ cày $ và cày $)

Nghiện game khó bỏ lắm :D . Mình cũng là ví dụ này, ngày xưa cày game đủ các game trên đời. Nghĩ sẽ chả bao giờ từ bỏ được nếu như mình k đến với MMO :D. Giờ vào game được tầm 15 30 phút là chỉ muốn out rồi :D. thỉnh thoảng có *** dota 2 thôi :D

Chả là em có một thằng bạn :) Nhà có mỗi mình mẹ nó nên mẹ nó không quản lý nó được :) Nên nó đâm đầu vào game :) Cày rank thuê elo gì đó liên minh huyền thoại.Bỏ cả học để làm,bị mẹ đuổi ra khỏi nhà,bây giờ nó sống lang thang ngoài tiệm nét để cày thuê qua ngày.Nhưng làm cái đó đâu có dễ,có khi cả tháng không có ai nhờ cày thì chỉ có nước là chết đói.Bây giờ mấy bác tư vấn hộ em.Kiếm cho nó cái nghề gì để nó sống qua ngày cái.Nhiều lúc nó mượn tiền tội nó lắm.Nó gầy hẳng đi luôn.Giờ thấy khó chịu trong lòng nên nhờ mọi người tư vấn hộ chứ em là em còn học sinh chả biết làm gì để giúp nó :)
Bác sợ ngại chứ thật ra là bác chứ thằng bạn nào :))))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom