Other Kiếm nhiều tiền với Varolo hoàn toàn tự động

tuannguyen721

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hi,
Cách kiếm tiền hoàn toàn auto, 1 tuần chỉ cần 1 click
Mình vừa đăng ký thằng này và thấy hiệu quả. Tham khảo các diễn đàn ở nước ngoài thì thấy nó rất uy tín. Top village của nó toàn vài ngàn member.
Varolo là web site có rất nhiều hình thức kiếm tiền trên đó.
- Xem video quảng cáo khoảng vài chục giây và đánh giá (rating) video quảng cáo.
- Làm offer : cái này hầu như ko có offer cho VN
- Hàng tuần có xổ số 500usd
…
Hệ thống ref trên Varolo được gọi là village (làng), khi các member trong làng xem quảng cáo thì trở thành thu nhập làng, tùy theo số lượng quảng cáo bạn xem mà bạn được hưởng bao nhiêu % thu nhập từ làng (max số quảng cáo là 140/tuần)
Làng được xây dụng theo kiểu force matrix “3x6+”. Nghĩa là bạn có 3 vị trí direct ref (level 1) 6 vị trí lev 2 (3 vị trí của 3 ref level 1), 9 ở level 3….6 level như vậy. Nếu bạn giới thiệu thêm người thứ tư thì người đó sẽ thành ref level 2 của bạn, tức là ref level 1 của 1 direct level dưới bạn. Như vậy cả bạn và ref của bạn đều được lợi.
Nhưng direct lev dưới bạn không chỉ giới hạn ở 3, khi bạn điền đủ 81 ref ở level 4 thì bạn sẽ có thêm 3 slots direct level. Và cư như vậy.
Mọi người cùng tham gia để được mau chóng có ref nào (càng tham gia sớm thì càng dễ có ref):
Non ref link : varolo.com
Ủng hộ làng mình để có ref: http://www.varolo.com/village/wealthy
Thành viên có thể mua ref bằng card (card là 1 dạng phần thưởng) nếu bạn không là ref của ai thì hệ thống sẽ đưa bạn vào làng của người mua ref.
Xong phần giới thiệu và đây là thuốc , Auto View Ads Varolo Bot:
Link download:
http://www.mediafire.com/?235z86193z9bu1r

Sau khi tạo acc và hoàn thành phần bắt đầu của nó, bạn add account và pass của mình vô Bot,
Nhấn Watch all ads, để nó tự view ad làm ly caphe nhìn tiền chạy vô tài khoản, heheh.
Lưu ý: để tránh ban acc:
Không nên chạy một lần tất cả các Ads, chạy tuần 5, 6, 7 lần gì đó
Chạy chương trình 1 lần trong 1 ngày
Khi bắt dầu chạy thi chương trình sẽ freeze trong khoảng 10 phút.
Mình sẽ up date thêm multi acc với froxy.

Up cho làng đông đúc.
ID: xukalinh.
Nếu pay được thì có được BN và RB không nhỉ? <:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week