Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

up cho buổi chiều, đã làm nhiệm vụ

Up cho ai chưa làm nhiệm vụ thì làm .....

Thân
Hiện nay mình đang làm offers trên 20dollar có gì mình test thành công thì mình hướng dẫn cho mọi người.Không bít mọi người đã dùng autohit nhanh hơn với ngồi click như thế này :D
Chào

up cho buổi tối , thấy point tăng chậm quá akf

Up cho buổi trưa nào ....................

Vẫn chưa bị vì chưa đưa link vào các trang suft như chủ thớt.Chủ thớt ham quá bị chúng nó phát hiện.Mỗi ngày vào clik cho nhau là ổn rồi đưa vào mấy trang suft point lên ầm ầm chúng nó nghi ngay.Anh em mỗi ngày click cho nhau là tạm ổn rồi :D

Chủ thớt này đã bị del tài khoản vì cheat.
Ở đây có ai đã bị chưa vậy?

Òy, chia bùn cùng chủ top --> mà ko hỉu click link ref mà cũng có point là sao ta, hùi xưa giờ mình toàn chạy bar và click bonus ko ah, nhưng chạy bar thì 10k là max rùi, nên cắm máy 10 ngày là full. còn lại chỉ trong chờ vào vieck click bonus thôi tháng nào siêng thì dc vài k còn ko thì thui :D vì ko có ref nào :D

Đã click cho các bạn. Up nào !!!!

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

Mình đã cảnh báo các bạn về việc hack, cheat rồi. Với Newsite thì các bạn cứ tẹt ga mà cheat, nhưng với 20dollar thì hãy cẩn thận, vì tập thể nhé, nó không dex bị qua mặt đâu, đặc biệt là các IP VN, nếu các bạn tiếp tục cheat thì tương lai không xa nó lại đưa chúng ta vào black list. Tậi topic này, chúng ta có Auto click và các link ref, tại sao không cũng hợp tác để có thêm point ? Tốn rất ít thời gian .
Nếu các bạn cảm thấy việc click này là vô nghĩa thì yêu cầu gỡ bỏ link ref sau đó đi cheat cho nhanh nhé.
$ Không tự rơi từ trên trời xuống túi bạn. THÂN ÁI /

Mình đã cảnh báo các bạn về việc hack, cheat rồi. Với Newsite thì các bạn cứ tẹt ga mà cheat, nhưng với 20dollar thì hãy cẩn thận, vì tập thể nhé, nó không dex bị qua mặt đâu, đặc biệt là các IP VN, nếu các bạn tiếp tục cheat thì tương lai không xa nó lại đưa chúng ta vào black list. Tậi topic này, chúng ta có Auto click và các link ref, tại sao không cũng hợp tác để có thêm point ? Tốn rất ít thời gian .
Nếu các bạn cảm thấy việc click này là vô nghĩa thì yêu cầu gỡ bỏ link ref sau đó đi cheat cho nhanh nhé.

Việc các bạn đang làm cũng là cheat mừ ;))

Đã click cho các bạn. Up nào !!!!

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

Việc các bạn đang làm cũng là cheat mừ ;))
Thân
Mình là chủ thớt bị cheating đây:
thứ nhất :do tự ref ac
thứ 2 :do Fake IP làm offers trong trang 20 dollar
notes: các bạn tự ref acc khoảng 10 cái tự động sẽ bị ban

cuối cùng rút ra kinh nghiệm: với site này bạn chỉ cần đăng ký acc, rồi để đó, đừng làm j hết, khi nào đủ 20$ thì payout, đừng quan tâm nó làm chi và dùng tools ẩn nó lun là xong.

Chào

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week