Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

Cái này rôi rồi ko chơi,quên cái acc lun rồi

Spam quá bác ơi , Up cho buổi tối nào, tình hình là mấy bạn để link nhưng ko click nhé. Vào làm nhiệm vụ đi nha

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

20 ref và 5000 point trong mấy ngày nhé, Chiến nhanh anh em ơi, cung nhau click, cung nhau kiếm point

hôm nay mình tìm lại đc acc cũ có gần 3$ trong đó
http://en.20dollars2surf.com/?ref=229833
ae cùng hợp tác nha

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

đã click hết link cho ae ngày hôm nay rồi nhé

Đã up link của bạn . ..........

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

Up cho ngày mới nàk ...

Up cái đi ngủ nàk , PIX chưa rs, mà nguyên tắc thì ko pay ko gõ ...

up cho buổi chiều nào...........

---------- Post added at 02:04 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

Đã click hết link ref của các bạn, topic sẽ dựng lại khi đủ 100 link ref, vì hiện tại, 20dolla nó chỉ cho phép phát sinh 1000 point / 1IP /24h nhé.

Đã test. 10point/1click.
Thêm cái thắc mắc nữa nè:

Points referral's system (24/1000 Max by new direct referral)

24/1000 Max là sao?

Thêm nữa, làm như thế này, có người click, có người để link lại nhận click rồi đi biệt tích. Có cách nào check được không ta?

Đã test. 10point/1click.
Thêm cái thắc mắc nữa nè:

24/1000 Max là sao?

Thêm nữa, làm như thế này, có người click, có người để link lại nhận click rồi đi biệt tích. Có cách nào check được không ta?

Có ngiar là, trong 1ngay nó chấp nhận tối đa 1000 point khi có người đăng kí link của bạn, sau 1000 pint nó ko tính nữa. bạn chỉ nhận đc hoa hông 10% số point mà người đó chạy cash nhận đc. 10/1 click vào link ref là hoàn toàn chính xác nhé.
Số bạn để lại link và đi biệt tích thì mình sẽ gỡ bỏ, không có cách check đc số click trong ngày.
Chỉ có tinh thần tự nguyện , hợp tác nình đẳng đôi bên cùng có lợi . Nếu trong 3 ngày mà chủ link ko vào topic này để xác nhận và click những link khác thì mình sẽ gỡ bỏ link của họ, đỡ tốn công .
Cảm ơn bạn đã hỏi 1 câu mà mình vẫn chưa có đáp án.......

thấy bảo là mua 20$Pass 1.49$ xong bán để lấy tiền như thế nào vậy? có ai biết ko

Có người dùng CC chùa để mua SurfPass và tăng point, cái này là gian lận mà trước đây VN đã bị blocked IP hoàn toàn. Mình không tiện nói và ko sử dụng những trò gian lận với 10dollar... nó sẽ ko pay đâu. bạn nên giới thiệu link rè của mình trên các trang mạng, diễn đàn,,, người thân,...., đó lầ cách tăng point nhanh nhất mà nó khuyến khích , Thân

Mình trả lời rồi mà. Không giới hạn số lượng IP click trong ngày, nhưng không đc dùng các phần mềm thay đổi IP nhé, nó biết hết đó . Nó chấp nhận như vậy vì chỉ nhận đc 10 point / 1click mà. Sập gì đc nó hả bạn ? Bạn lướt sóng với easyhit4s nhé . Và cách này nữa thì point tăng nhanh lắm .

Bạn nói rõ hơn cái lướt sóng ở easy đi!
Đã thử surf cái link, kết quả là ko lên point.
Chỉ có click link mới lên point thôi!

Chỉ cần ấn đều đều thôi hả bạn? Có cái gì để kiểm chứng ko:binhsua12:mình hơi gà các bạn bỏ qua cho:binhsua17:
Mấy hôm trước quên ko click mà h mình click hết rồi nhé. ai biết đc thiếu đâu thì bảo :D

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week