Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

Chắc có người định mưu lợi chăng? :-?

clone nick mưu lợi đấy , các bạn cứ vào trang 1 copy nhé. những link trên trang 1 đc cập nhập liên tục và ở đó là những người hợp tác với các bạn . Đừng coppy những link từ các cm . Họ chỉ biết lợi ích của họ, tại sao không vào đây và cùng hợp tác ?

vừa click bằng tay 31 phát (bao gồm cả link của mình thì có dc ko nhi???) các bác chịu khó click cái để tất cả cùng nhanh có điểm nhé.

vừa click bằng tay 31 phát (bao gồm cả link của mình thì có dc ko nhi???) các bác chịu khó click cái để tất cả cùng nhanh có điểm nhé.

bạn tự click cuả mình vẫn đc tính bt nhé. đã click hôm nay cho các bạn..... Up luôn cho buổi sáng sớm tinh mơ.

Bingo.jpgCác bạn xem hộ mình bị làm sao nhé chắc chắn ko phải do java + Đã clicđầy đủ

Đã click hết link ref của các bạn.
Mà các bạn có bị như mình không. Mình chỉ được có 1 points cho mỗi click chứ không phải là 10 points.
Pro nào giúp mình với.

Đã click hết cho các bạn rồi nhé! mà hình như có 1 số bạn không click hết thì phải vì mình thấy số point tăng không như tính toán so với ngần ấy link! hy vọng các anh em cùng nhau hợp tác tốt!

Đã cập nhập lại link ref và click = tay cho các bạn, mọi người vào làm nhiệm vụ nhé .

tối nào mình cũng cập nhật link và click đầy đủ , anh em cố gắng làm tròn bổn phận:binhsua02:

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

hả mình nhớ là một đường chéo đc 10 cent mà? bạn xem lại cái bảng đầu tiên trong hình hộ mình với.Thanks :(
hình của bạn post nhỏ và mờ không phát hiện được gì

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week