Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

nó cộng đủ cho bạn 1000 point nhưng bạn ko kiếm đc ref nên nó trả về số 0 đó. Giò bạn giới thiệu hay tự fake Ip rồi làm ref đi, nó sẽ tính lại cho bạn. Thân
Có ai biết fake IP để tự sướng ref như thế nào ko ??!
Dùng ultra suft mà nó chả thấy ref riếc gì. hay là phải chạy cashbar 1 thời gian ??!
help me. max 1000/1000 mà chả dùng đc point :((

em tham gia với

đây là link rè của em: http://en.20dollars2surf.com/?ref=566232
cho e hỏi nữa là cái cashbar chạy như thế mình có được gì không hay phải click vào quảng cáo trên đó.và dùng phần mềm ô tô thì chỉ cần phải copy các link ref của mọi người vào list thôi phải không ạ?
chưa đầy 10p tool của bác bvb1992 đã click xong 39 cái.em cũng muốn thanks bác nhưng ko biết nút thanks ở đâu :binhsua14:

Last edited by a moderator:
đây là link rè của em: http://en.20dollars2surf.com/?ref=566232
cho e hỏi nữa là cái cashbar chạy như thế mình có được gì không hay phải click vào quảng cáo trên đó.và dùng phần mềm ô tô thì chỉ cần phải copy các link ref của mọi người vào list thôi phải không ạ?
chưa đầy 10p tool của bác bvb1992 đã click xong 39 cái.em cũng muốn thanks bác nhưng ko biết nút thanks ở đâu :binhsua14:

Đã add cho bạn, thân

P/s : nút thanks xuất hiện sau 50 post nhé

Last edited by a moderator:
Ai có proof cái này show lên đi, hot quá nhỉ.
Hồi trước cũng chơi đc 8$ rồi nghỉ nè ai mua tui bán.

Vì mới chơi lại nên chưa có proof. Chỉ có cái này làm bằng chứng rằng nó đã chấp nhận mem Việt Nam

Dùng ultra suft mà nó chả thấy ref riếc gì. hay là phải chạy cashbar 1 thời gian ??!

Có ai giúp tớ chuỵện fake IP với tự reg nick đy :((

Dùng bất cứ soft nào cũng đc, chỉ cần thay đổi IP sang Canada ( bên ấy ) thì tự sướng thoải mái. Cấm dùng máy ảo ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week