Help kiếm sư phụ chơi traffic thực :(

Chơi real thì bạn phải biết làm seo. và biết 1 chút code thì tốt. nếu không biết code thì học làm worpress làm thử tầm 1 2 ngày là biết. rồi bắt đầu tập seo. làm traffic thực thì bạn phải chon niche để seo nữa. offer bạn lấy phù hợp với nciche site bạn seo.làm kiểu này thì chắc bạn phải bỏ ra đến 3 tháng để vừa học vừa làm mà chưa chắc đã thu được gì nha. làm nhiều thì sẽ nghiệm ra nhiều điều.
còn 1 cách nữa là bạn chơi ppd theo traffic thực. cái này thì sang bên paid to upload học hỏi 1 it kinh nghiệm rồi áp dụng vào ppd. nếu biết kết hợp cả 2 cách này thì sẽ hỗ trợ được cho nhau.
mình có 1 số ý kiến như vậy. chả biết đúng hay sai :D
ông này pro code, mà làm site chắc vô đối rồi còn gì:D

http://blackhatworld.com/
Vô đây đi mấy bạn :v
Nơi mình cắm đầu vào từ hồi mới học SEO tới giờ, bơi trong đó lâu cũng ngẫm ra đc nhiều điều lắm.
http://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/f167-my-journey-discussions/
Mục này mình vẫn thấy là có ích nhất, học dễ nhất và nhanh nhất đối với mình, đọc từng comment để nghiệm ra đc nhiều điều, người nước ngoài họ sẵn sàng chia sẻ thông tin lắm.
Lúc đầu có thể làm quen với làm website đi, tối ưu on page seo, rồi off page seo, mới đầu thì có thể học kéo traffic từ video marketing, social marketing, sau dần tìm hiểu về tạo backlink, cách build backlink tối ưu nhất, bla bla.
Dài lắm, cả 1 quá trình dài dăng dẳng, vài tháng may ra có kết quả, ko phải 1 ngày 2 ngày mà hiểu hết đc.

http://blackhatworld.com/
Vô đây đi mấy bạn :v
Nơi mình cắm đầu vào từ hồi mới học SEO tới giờ, bơi trong đó lâu cũng ngẫm ra đc nhiều điều lắm.
http://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/f167-my-journey-discussions/
Mục này mình vẫn thấy là có ích nhất, học dễ nhất và nhanh nhất đối với mình, đọc từng comment để nghiệm ra đc nhiều điều, người nước ngoài họ sẵn sàng chia sẻ thông tin lắm.
Lúc đầu có thể làm quen với làm website đi, tối ưu on page seo, rồi off page seo, mới đầu thì có thể học kéo traffic từ video marketing, social marketing, sau dần tìm hiểu về tạo backlink, cách build backlink tối ưu nhất, bla bla.
Dài lắm, cả 1 quá trình dài dăng dẳng, vài tháng may ra có kết quả, ko phải 1 ngày 2 ngày mà hiểu hết đc.
lâu vậy sao bạn , thế này phải đi kiếm lớp học SEO trước :(

lâu vậy sao bạn , thế này phải đi kiếm lớp học SEO trước :(
Kiếm lớp thì tốn tiền lắm bạn @@
Cứ tự tìm hiểu, tự hiểu nó mới nhớ lâu vận dụng tốt :v
Ko gì tốt bằng đi vi hành trên các 4r seo cả, chứ đi học thì hơi phí tiền

sư phụ xin nhận của đệ tử 1 chưởng :D

nhưng mình chưa bít gì tự đọc khó hiểu lắm :(

Học Lớp Seo cơ bản mất vài tháng.
Tập làm vài tháng. ngon ngót tầm 6 tháng với 1 bạn tiếp thu bt là có nguồn traffic ổn định có thể kiếm tiền :D

chơi real thì có nhiều cách nha bạn. nhiều người không cần seo cũng chơi được nhưng phải có facebook hoặc mạng xã hội khác có full bạn. mà bạn nước ngoài nha. sau đó postlink lên đó. 5000k bạn bè thì kiếm được khoảng 10 lead thôi là đã được rồi. bạn cần phải có càng nhiều acc face càng tốt. còn nữa ngoài face ra có thể spam forum giông mấy bác chơi paid to upload ấy. nên tham gia paid to upload rồi snag bên này chơi ppd là hay nhất.

cũng đang chơi xen kẽ giữa traffic thực và cheat trong ppd và cpa. Thấy traffic thực ban đầu rất cực nhưng sau này thì đáng công hơn cheat rất nhiều. Nhưng bạn phải ko bao giờ bỏ cuộc. Theo traffic thực rất dễ bỏ cuộc vì nản

có vốn thì chơi thể loại paid traffic cũng đc mà :). đang theo thử mảng search ppc và search ppv, thấy lead cũng khá. mỗi tội phải bỏ vốn và chọn campaign cho phù hợp. đặc biệt là phải chơi đc với big net, chơi vs net con có mà lỗ chổng vó :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back