Got Paid Kiếm Thật nhiều tiền với Paid-to-promote.net

Để tăng trafic hiểu quả thì anh em nên kết hợp các yếu tố sau đây
-Các site trao đổi traffic
-Dùng tính năng tự động fake ip VPN HMA kết hợp với adons ever reload trên FF

***Nhưng mục đích của ta là kiếm $$$ nên anh em hãy sáng tạo nhé
---Dùng VPS để chiến hiệu quả hơn
---Có các trang không tình 1 traffic/1ip mà nhiều traffic/ 1ip . Chúng ta có thể lợi dụng điều này để mà chiến !!!
---Nhất thiết phải kiếm thật nhiều trang để chiến và trang ấy thanh toán đều nhé !!!

TIÊU CHÍ :ÍT $ CÒN HƠN LÀ KHÔNG CÓ GÌ !!!
ANh em vào đóng góp những kĩ thuật khác để chiến nhé !!!!
Các ứng dụng cần thiết
adon everyload :https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/reloadevery/
VPN HMA (bỏ tiền ra mà mua, có thể dùng ứng dụng khác nếu nó tự động fake ip nhé ):http://download1266.mediafire.com/8rx23ja5hfsg/jalkxd8nzwdb03i/HMA-Pro-VPN-2.6.9-install.exe

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

Ngon rồi !!! Như thế là ok !!!!!!!

Em nhớ là nó nát với hma lâu lắm ròi mà hồi đó chiến dữ quá nó block hầu hết ip hma luôn rồi

@ nghiavnn : Tớ vẫn thắc mắc là riêng với google, nó còn kiểm tra được lịch sử, cookies, mà auto change IP thui còn mấy cái kia ko xóa được, vậy có làm tăng rank trên gg đc ko?
Quote lại đợi trả lời. :D
Cùng thắc mắc như tribt :D

Nói chung chiến CPM thì ko nên cho vào web/blog chính của bạn ;)

Quote lại đợi trả lời. :D
Cùng thắc mắc như tribt :D
Mình thường auto thì để FF không bao giờ ghi lại cookie !!!!! Còn HMA chỉ là 1 ứng dụng nho nhỏ thôi !!! Các bác có thể kiếm mấy cái tool fake mấy chú sock mà làm !!!!
Làm ăn mà !!! Bác thông cảm !!! Chỉ share cho những cái cơ bản !!! Còn nhiều cái không tiện share !!! Vì em đã nghèo rồi mà lại share nữa thì càng nghèo !!!
Hí hí !!!

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Nói chung chiến CPM thì ko nên cho vào web/blog chính của bạn ;)
Đã cheat rồi thì không nên đặt trên blog chính !!!

ÔNG nghia ơi, code site nào toàn có popup hoặc chuyển hướng, thế này sao đặt lên SURF đc hả ông ?

Mình thường auto thì để FF không bao giờ ghi lại cookie !!!!! Còn HMA chỉ là 1 ứng dụng nho nhỏ thôi !!! Các bác có thể kiếm mấy cái tool fake mấy chú sock mà làm !!!!
Làm ăn mà !!! Bác thông cảm !!! Chỉ share cho những cái cơ bản !!! Còn nhiều cái không tiện share !!! Vì em đã nghèo rồi mà lại share nữa thì càng nghèo !!!
Hí hí !!!

Hí hí vậy hỏi thêm tí teo thui. Có cần tick cái gì trong chỗ mặc định của FF để nó ko lưu lại ckies ko nhẩy :D

Hí hí vậy hỏi thêm tí teo thui. Có cần tick cái gì trong chỗ mặc định của FF để nó ko lưu lại ckies ko nhẩy :D
Đơn giản thôi !!!!
Cậu vào Công cụ ----> Tùy chọn ----> Riêng tư ---->
ở phần lược sữ cậu chọn Sử dụng thiết lập tùy biến rồi bỏ tất dấu tít đi !!!!!!

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

ÔNG nghia ơi, code site nào toàn có popup hoặc chuyển hướng, thế này sao đặt lên SURF đc hả ông ?
Ai biết ông ??? Tự tìm hiểu đi !!! nó chuyển hướng thì dùng cái gì đó để nó tự động reload về trang mình cần có traffic !!! Không có share !!!
Hí hí !!!

Đơn giản thôi !!!!
Cậu vào Công cụ ----> Tùy chọn ----> Riêng tư ---->
ở phần lược sữ cậu chọn Sử dụng thiết lập tùy biến rồi bỏ tất dấu tít đi !!!!!!

OK, riêng cái surf dùng sock thì tớ cũng có nghe qua rùi hí hí ;))

Thôi đi học chuẩn bị tinh thần mai chiến với 4 môn !!!!Thứ 3 lại 3 môn nữa !!! Không muốn vì đồng tiền mà mất đi cả đời !!
Hí hí !! Anh em kiém thật nhiều $ nhé !!! Hẹn tối thứ 3 gặp lại cả nhà !!!!!

Vì nhiều site !!! Nên bạn cheat thì tạo 1 blog riêng để check !!!Nếu nó qua trang khác thì dễ thôi !!! Nhưng mình không share cái này !!!!
Còn blog chính ngu gì đặt cho nhiều !!!Nó load sang cho trang khác mất khách như chơi à !!!
Lên tùy biến nó chứ
Tốt nhất đừng lên cheat nó để nó còn sống lâu cheat nhiều quá nó ko thèm trả tiền thì mệt
Mà nói luôn là site này của hồ cẩm đào đấy " bọn này là ma trong cái cheat rồi "
Riêng site mình ko cheat nó 1 cái nào " chỉ đặt code popup của nó - sét nhẩy 1 pop thôi "

up lên nầu............................

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Đăng ký xong rồi auto surf có được không Linh nhẩy?
chơi bẩn mọi hình thức ! hehe ! tùy thôi.........

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

đã phát nữa.........................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom