Referrer Kiếm thêm 1$/day với Vip-prom (có list job)

keywiinee

Newbie
Reactions
28
MR
0.000
Mod nào đi ngang close hộ em.

Sẽ làm topic mới có hướng dẫn cho newbie. Ai đã đăng kí rồi thì active ID rồi pm yh mình để nhận list job nhé :binhsua168:

Last edited by a moderator:
tiếc là ref mất rồi nên thớt hảo tâm thì cho cái key vào inbox ! dù sao cũng thanks cho ae :)

List job này add vào tools JJSM đc không cậu..... đc thì chiến không thì đành ngồi nhìn vậy

Em đã ref theo link thớt. Nhưng mà là newbie nên chẳng hiểu gì mấy.
Nghe bác kia nói nhận job về phải có tools nữa. Thớt hướng dẫn em cái!
Thanks!

Thanks!

Vipprom cũn giống Seosprint vậy.... nếu mún hướng đẫn thì pm mình.... rảnh thì teamview cho.... [email protected]

List job này add vào tools JJSM đc không cậu..... đc thì chiến không thì đành ngồi nhìn vậy

Làm tay nhé. Chỉ có 70 job thôi. Làm tí là xog

Thanks!

Nếu có nhiều newbie thì mình sẽ làm hướng dẫn bằng hình ảnh. Tks đã ref :)

ref lại ko biết có đc ko? do ngại reset modem phải đem lên trung tâm họ set lại moderm phiền lắm! mà làm job có biết làm đâu chắc phải chỉ tận tay quá

trước làm vip cũng được nhưng chân thành thì job vip cũng ko khác job seos, thường là thằng chủ job nó post ở cả hai site nên cũng ko máu lắm. chán máy bác Nga ngố rồi

trước làm vip cũng được nhưng chân thành thì job vip cũng ko khác job seos, thường là thằng chủ job nó post ở cả hai site nên cũng ko máu lắm. chán máy bác Nga ngố rồi

Hai thằng cùng giống nhau mà bạn. Job thì cũng giống nhưng đc cái nó tính bằng $. khỏe hơn. Với lại mình đã nói là công việc kiếm thêm mà. Ai còn dư thời gian thì làm, newbie chưa kiếm đc tiền thì chiến :binhsua168:

đang có 1 acc vip-prom rate 5 ko chơi nữa, ko làm ref cho ai cả...bạn nào có nhu cầu inbox mình cho cái giá nhé:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week