đọc xong bài bạn suy nghĩ gì ?

• Total voters
    21
đây là appbounty ko phải luckycash à
anh em nhà nó cả đó bợn. chắc thàng bố nó nhì nhằng với con nào đó đấy mà. chuẩn men của nó giờ thấy web báo là appbounty. thế nhưng các thằng kia vẫn trả tiền đều (quan trọng là tiền về) . vì chúng đều do 1 thằng cầm đầu.

View attachment 96406d
dc cái vé đổi mà éo làm gì dc =)))
vãi lồng bác.
quá ngon em quay gãy tay ko dc.

mún đổi phải đủ số tiền nghe (dùng đổi theo mệnh giá thẻ đổi) nôm na là quay dc vé 5$ thì dùng nó để đổi . vd: cho dễ hỉu 5$ = 500 chẳng hạn thì bạn dung 500 coin trư đi só coi bạn quay được (ví như quay dc 300 coin ) thì ra như sau 500-300 = 200 vậy là với 200 coin bạn đổi dc 5$

5$ = 500 coin
300 coin quay dc
> 500-300=200 > dc 5$
cứ thế mà tính

mình tạo trên PC 1 ac với 3 cái androi vô đăng nhập phá lung tung rồi chơi lật 3 quả gi đó hết sạch coin 4 ac vc quá

em chơi cai
chưa xong đâu
1. video còn xem dc nhìu
2. tap for coin
3. các trò khác nữa
4. quẫy nát trò này đi thì nó mới nhã tiền cho bạn

ban tiên phong chơi trên pc qua bluestack đó
mấy cái đó em thấy ít coin quá vui mỗi cái lật bài 3 hình giống nhau ăn to mà acc trc em quay? hết mẹ coin luon

mình tạo trên PC 1 ac với 3 cái androi vô đăng nhập phá lung tung rồi chơi lật 3 quả gi đó hết sạch coin 4 ac vc quá
bác có LỐI SỐNG DÂN CHƠI
chắc chơi cào vé số nhận 2000$ đây mà

nói ra chán lắm cậu ơi đang suy sụp ko bt phải đi về đâu nữa nên như vậy
bác có ref em không nhỉ. nếu ref thì bác cứ chơi đi . mấy hôm nữa em sẽ tập hợp tất cả các bác ref em rồi gửi trick cho. nếu bác không ref thì chỉ thua thiệt xíu thui.

mmo là phải kiên trì nha.

vãi lồng bác.
quá ngon em quay gãy tay ko dc.

mún đổi phải đủ số tiền nghe (dùng đổi theo mệnh giá thẻ đổi) nôm na là quay dc vé 5$ thì dùng nó để đổi . vd: cho dễ hỉu 5$ = 500 chẳng hạn thì bạn dung 500 coin trư đi só coi bạn quay được (ví như quay dc 300 coin ) thì ra như sau 500-300 = 200 vậy là với 200 coin bạn đổi dc 5$

5$ = 500 coin
300 coin quay dc
> 500-300=200 > dc 5$
cứ thế mà tính
mình biết mà thế mới bảo ko làm gì dc :D:D Vé 1k5 coin gom 90k coin nữa thì đổi dc :v

bác có ref em không nhỉ. nếu ref thì bác cứ chơi đi . mấy hôm nữa em sẽ tập hợp tất cả các bác ref em rồi gửi trick cho. nếu bác không ref thì chỉ thua thiệt xíu thui.

mmo là phải kiên trì nha.

mình ref cho cậu 1 ac 9 xong 3 ac kia ref cho mình . quay sit xóa hết rồi giờ làm lại dc ko cậu hả

em muốn ref bác lắm mà em ko hiểu làm thế nào
click link trong bài viết
tải về từ play gôgle
đăng nhập fb hay gô gờ
nhận 1$
vậy là ref
lưu ý mỗi máy dùng 1 acc thôi . đừng chơi ẩu, thấy bạn khoe mà mình lo. nó chặn vn là nó khâu mồm em lại đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back