đọc xong bài bạn suy nghĩ gì ?

• Total voters
    21
Nó k cho bác chết liền đâu. Bác sẽ vẫn kiếm tiền cho nó và lên điểm bình thường. Đến khi đổi ra $ thì nó cứ pending mãi...

CHẾT AH
em KO SỢ
chỉ sợ LOCK VN
quá nóng vội thì ko biết điều gì sẽ sẩy ra.

Mình lỡ chơi 2 acc emulator mà k fake ip rồi :(

Bác từng bị ban acc trong những trường hợp nào rồi vậy? chia sẽ để e đỡ vấp đc k.

ref cho bác rồi mà k thấy bác share tut gì cả
bạn muốn share trick thì comment bên youtube giùm mình
bên này m ko kiểm soát được tất cả tin phản hồi. khi comment xong thì mình sẽ xác minh trong ứng dụng và tông hợp các bạn ref lại gửi cho tất cả. chưa ai nhận được trick nào đâu. m đang viết mà.

bác chơi lâu rồi đấy chứ cái này nhiều acc với nhiều ref nhiều máy móc thì kiếm cũng ok
ref chỉ là thêm nếm thui. chủ yếu vẫn là tự thân vận động thôi bác.

Một ngày mình có thể kiếm được bao nhiêu tiền vậy ban ?
bác hói khó kiểu như ĐẾM LÔNG

cài này tùy thuộc vào thời gian bạn chơi, làm nhiệm vụ, và số lượng máy chơi.
ah còn cả các cách mmo khác nữa.

bạn muốn share trick thì comment bên youtube giùm mình
bên này m ko kiểm soát được tất cả tin phản hồi. khi comment xong thì mình sẽ xác minh trong ứng dụng và tông hợp các bạn ref lại gửi cho tất cả. chưa ai nhận được trick nào đâu. m đang viết mà.
Mình sẽ chờ?

Bạn đang chơi trên emulator nào vậy? fake ip bằng app gì bày mình với để khỏi bị ban được không? :D

Game này chơi kéo búa bao thua sạch bách. Ức vãi luôn. Mất 1k điểm rồi :(

Chắc có thể là lâu lâu nó cài máy vào để đánh với mình hút bạc cũng nên. Nghi lắm...nhiều lúc thua liên tục 6 ván...

Chỉ tại cái tay nó cứ táy máy k chịu được. Chơi nhiều acc cho đỡ táy máy nhưng sợ k biết cách làm dễ ăn gậy lắm

Game này chơi kéo búa bao thua sạch bách. Ức vãi luôn. Mất 1k điểm rồi :(

Chắc có thể là lâu lâu nó cài máy vào để đánh với mình hút bạc cũng nên. Nghi lắm...nhiều lúc thua liên tục 6 ván...

Chỉ tại cái tay nó cứ táy máy k chịu được. Chơi nhiều acc cho đỡ táy máy nhưng sợ k biết cách làm dễ ăn gậy lắm
đừng nóng vội nha bác.
theo m bít thì oẳn tù xì là người thật chơi và được chọn ngẫu nhiên. máy hay ko thì m ko xác minh được. trờ này may rủi kinh ( KIẾP ĐỎ ĐEN trình bày và diễn xuất HIEULV ).

dùng 2 dt cùng mạng wifi có sao ko bác chủ @@
cái này thì mình ko giám khẳng định là thằng ad nó có cắm cái đinh vào đít bạn ko. nhưng tốt hơn hết là 1 máy dung bình thường cái còn lại fake vpn cho chắc.

sao mình đủ 5k điểm rồi mà rút 5$ mãi ko rút được đợi đủ time rồi xong lại quay lại 23 tiếng @@

bạn chơi lâu chưa mà rút cũng khá nhanh đấy. với 5$ thì 24h thanh toán tiền 1 lần. nếu 20$ thì thanh toán bất cứ lúc nào. với 5$ bạn cứ căn thời gian vào rút thôi. hơi nhì văn nhằng nha. tốt nhất bạn cứ chơi đi. mình có proof rồi nên bạn yên tâm mà chơi.

bạn chơi lâu chưa mà rút cũng khá nhanh đấy. với 5$ thì 24h thanh toán tiền 1 lần. nếu 20$ thì thanh toán bất cứ lúc nào. với 5$ bạn cứ căn thời gian vào rút thôi. hơi nhì văn nhằng nha. tốt nhất bạn cứ chơi đi. mình có proof rồi nên bạn yên tâm mà chơi.
Mình đợi đủ 24h rồi nó lại ko hiện chỗ thanh toán rồi lại quay lại 23 tiếng @@

cài hết mọi thứ, nghịch nát cái app mà chỉ dc 1k5 point. 2$ = 15k point thì cày đến bao giờ mới đủ pay đây :(

cài hết mọi thứ, nghịch nát cái app mà chỉ dc 1k5 point. 2$ = 15k point thì cày đến bao giờ mới đủ pay đây :(
cứ làm trâu bò một thời gian bạn sẽ lên phú gia sau 1 thời gian. ứng dụng kiếm tiền này sẽ có thay đổi sau lần rút tiền đầu tiên. bạn sẽ bất ngờ đấy.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back