Tutorial Kiếm tiền 4-8$ ngày với App "Rewardable"

mấy thánh mmo việt nam công nhận kinh thật.
mới có 1 ngày mà app nó ngáp ngáp rồi.
rate của ref giảm kinh khủng. trước ăn từ ref hầu như 100% giờ k đc bao nhiêu, ref nhận 60 pont 12 pont. haizzz thiệt là dã man

lam gan xiu, tay chan lien hoi, kep hop ca IOS lan android, dc co 5$, ko ra hon ra via gi

TB thì cũng 3 tiếng mới đủ min :( :(

thôi rồi, app gần nát, VN dữ quá, mấy ngày đầu toàn 150-300, giờ lèo tèo 20-70. Cứ cái gì mới là không bao giờ ăn lâu được

Chào cả nhà buổi sáng!:):):) App dạo này khan hiếm quá. Đưa tới tay anh em Việt Nam thì có ngày cạn kiệt tài nguyên.......Ae săn lùn mạnh quá:cool:

Mn có thể chơi thêm phần xem video (DIAMOND VIDEOS) kiếm 10 corns = 0.1$...Mình chỉ cách Mn xem video không giới hạn. Thông thường Mn người fake IP nhưng chỉ xem được 1-2 video là hết. Ở đây mình chỉ Mn cách: sau khi xem video và cài đặt xong chơi vài giây hoặc ít phút nó sẽ cộng sớm hoặc muộn. Khi đó thì ko xem được video tiếp theo thì Mn hãy tắt fake IP sau đó đổi IP hoặc không đổi cũng được, kế tiếp mở fake lại và vào phần DIAMOND VIDEOS thì Mn sẽ xem được video tiếp theo. Và cứ như vậy mà làm thì Mn sẽ xem được video không giới hạn. Nhược điểm là có những video không có sẵn quốc gia bạn đang xem, cái này hên xui video nào được cài đặt thì được cộng $.

cày cò đc 8$ rút thì báo : error :There was a problem withdrawing your rewards. Please try again later contact............
pp m chưa veri và phần set up with bị reject..
hay tầm này chưa rút đc or do pp bị lỗi thớt nhỉ
ps: chủ thớt ơi 2 acc rút chung 1 mail ổn ko nhỉ. có mỗi 1 pp ver

cày cò đc 8$ rút thì báo : error :There was a problem withdrawing your rewards. Please try again later contact............
pp e chua ver van rut am am ! chang sao cả

Mn có thể chơi thêm phần xem video (DIAMOND VIDEOS) kiếm 10 corns = 0.1$...Mình chỉ cách Mn xem video không giới hạn. Thông thường Mn người fake IP nhưng chỉ xem được 1-2 video là hết. Ở đây mình chỉ Mn cách: sau khi xem video và cài đặt xong chơi vài giây hoặc ít phút nó sẽ cộng sớm hoặc muộn. Khi đó thì ko xem được video tiếp theo thì Mn hãy tắt fake IP sau đó đổi IP hoặc không đổi cũng được, kế tiếp mở fake lại và vào phần DIAMOND VIDEOS thì Mn sẽ xem được video tiếp theo. Và cứ như vậy mà làm thì Mn sẽ xem được video không giới hạn. Nhược điểm là có những video không có sẵn quốc gia bạn đang xem, cái này hên xui video nào được cài đặt thì được cộng $.
cày đúng kiểu chay quá bác ạ, bác cần chiến chuẩn kiểu offer android ko qua YH em chỉ cho :D. Làm như bác 1-2 hôm nữa nó chả pay đâu

ko nên rút 2 acc 1 mail nhé...bạn thêm mail phụ ở paypal chính vì 1 acc paypal có thêm 7 mail rồi lấy mail phụ đó rút...cái này mình chưa thử nên không chắc bạn có thể thư xem...rút cái trước rồi hãy rút cái sau..nên very paypal ko dễ bị limit

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back