Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Thật sự mà nói em là học sinh lớp 11. Năm lớp 9 mình biết sơ sơ về MMO nhưng không kiếm được đồng nào. Vì đó là thực tế của nhiều bạn. Mình đã tìm ra cách này và rất ổn định. Dạo này em thấy công việc học tập của mình cũng đã sa sút trầm trọng. Gần tới mùa thi em muốn tập trung vào ôn thi, mình giao lại cách này cho mấy anh chị tại đây. Vì cũng muốn vơ cú chót em bán cách này giá 5$. Bán cho 100 người vì lợi ích người mua. Lan rộng thì mất ăn hết các bác biết mà. Ưu điểm
. Công việc không nặng
. Dễ làm..
. Cũ.
Chủ yếu dành cho newbie muốn kiếm tiền.
Nếu các bạn nào không tin cho lắm thì nhờ bác nào tin cậy của diễn đàn mình sẽ share cho bác ấy kiểm chứng rồi đánh giá. Và bác ấy cũng đừng share nhe. Tội em. Với 5$ bạn bỏ ra. Sau 1 tiến bạn có thể lấy lại. Mình chắc là không scam. Yahoo smallpig_smallchicken.

Sắp tận thế đến nơi còn đi lừa gà à =)), hay thiếu i ốt và đang cần gạch xây lô cốt trốn thiên thạch rớt vào đầu =))

thì cái gọi là TUT đang thớt được thực hiện đó thôi =)), cái thời gian thớt bán TUT thì đi làm đi chắc được mấy trăm $ rồi đó

Đông vui vãi :m042
There are currently 47 users browsing this thread. (
34 members and 13 guests)

Sắp tết mà còn scam kiểu này mấy bác này ko biết nghĩ gì !

cách tốt nhất mình pm ai tin cay thui. cho bác ấy thử nghiệm

- - - Updated - - -

mình ngừng tl yahoo nhé . chờ viẹc xac nhan rui bán tiếp.

- - - Updated - - -

ai là mod vào xác nhận giùm mình với

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

trả lời yahoo đi.chuẩn bị tiền mua rồi,đang nghèo quá,vứt 5$ thử cái nào.

bảo cậu pm mod thì ko pm đợi người ta pm cậu ah hay quá nhỉ mod ko bao h ép nick yahoo người khác đó là nguyên tặc phòng scammer tốt nhất cậu tìm yahoo mod mà ad vào

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Tin mình nè, mình chưa lừa ai bao giờ

:binhsua146: ai ham đỏ đen thì zô biết đâu lại như bạn ý nói 5$/h ngang thánh =))

Vậy chỉ mềnh đi mình làm với kiếm được tiền mình sẻ trả lại sau gấp 100 lần luôn:binhsua10:

Nếu 5$/h mà cậu còn ko đóng bảo hiểm dc thì ai mà tin cậu, các bạn Newbie coi chừng mất 5$ hoang phí, với 5$/1h như vậy chắc cũng ko ai đi bán với giá đó các bạn cẩn thận kẻo bị lừa

chẳng hiểu nổi mình nữa rồi! cái topic nhìn tiêu đề là biết bán cam vậy mà cũng vô đọc rồi cồm mem! những quả là tựa đề thấy chướng mắt thiệt! hehehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week