Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Thớt vẫn còn nông nổi lắm từ từ thôi ai thấy ng khác kiếm được chả ganh tị! thà bạn kiếm được thì cứ để đấy lo gì còn tương lại chả lẽ ko cần h bán cho mấy ông cao thủ hơn chắc j đã còn cho về sau! Nói thế chứ mình cũng mún lắm nhưng như mọi người chỉ biết nói thôi có dám bỏ tiền ra đâu hihi
cũng có 2 ba nguoi mua roi nhung ho sợ lan rông nen dau co ai dam xac nhan dùm mình. Máy thằng cam quyt bon chen mình thấy gét. Với lại kiếm như thế này cũng dễ mà. Nhưng tiện share cho anh em cách kiếm 1$/h nhẹ nhàng. ĐI lượm mấy cái bouns của sam và dif gì đó và head tai, cá độ. Tổng hợp lại có cả list. ĐI một vòng 1 đố hoặc hơn. Ai rành thì viết tool. Hùi trứoc làm cái này cũng ngon hon PTC

ko có đại gia nào làm chuột bạch sao. ô thớt bán làm gì. bán cho 1 người kiểu gì ngưởi đó cũng đi bán lại. :))
thấy đúng thì thanks nhé :))

với cái này chắc họ không bán đau chỉ mình muốn chia sẻ với dd thui. chứ giá đó mà bán cái gì. sợ tràn lan thui mà máy cái miệng cam quýt đã thấy get kinh

bán gì thế.:)) Cần nguwofi bán thân

Nghe chủ thớt nói cũng hay hay, nhưng chưa hiểu gì cả ????

những trang này muốn câu khách bạn vào bỏ 0.01 nó sẽ tặng cho cậu 0.05 hay 0.02 gì đó. Cậu vào phần *** nha. có nhìu lắm. hết nick Lr sang lr khác lam nhieu trang 1$ 1 tieng la binh thuong

với cái này chắc họ không bán đau chỉ mình muốn chia sẻ với dd thui. chứ giá đó mà bán cái gì. sợ tràn lan thui mà máy cái miệng cam quýt đã thấy get kinh
1 khi đã có fee thì kiểu gì site cũng share free, ng này qua người khác thôi. nên bác giữ để chiến đc bền hơn

với cách này chiến ngon share họ mất bác cơm của mình , chác khong co chuyen share free đâu. Vì mấy trang off ngon có thấy ai share đâu.

hàng nống hỏi vừa ăn vừa thôi. nhiều khách quá nhé

Miệng thì nói ghét cam quýt, giỏi thì thuyết phục những người đó đi.
Nghe tiêu đề dành cho newbie là đủ hiểu rồi, chỉ đi lừa những người nhẹ dạ cả tin thôi bạn à.

Miệng thì nói ghét cam quýt, giỏi thì thuyết phục những người đó đi.
Nghe tiêu đề dành cho newbie là đủ hiểu rồi, chỉ đi lừa những người nhẹ dạ cả tin thôi bạn à.
nhũng điều chứnnngg minh mình làm đúng thủ tục hết rùi nhe. Rảnh thì đi đọc lại mấy cái comment trang page 7 8 9 gì đi. Thêm một bác nói suôn. Làm biến đọc. Tiện thể đọc luôn cái toppic ~~

Chữ ký mình là bí quyết kiếm tiền mỗi ngày đấy các bợn trẻ! Share lun khỏi buôn bán :m146:

nhũng điều chứnnngg minh mình làm đúng thủ tục hết rùi nhe. Rảnh thì đi đọc lại mấy cái comment trang page 7 8 9 gì đi. Thêm một bác nói suôn. Làm biến đọc. Tiện thể đọc luôn cái toppic ~~

Bạn Trung Peter trả lời trên chat box rồi, cậu ấy cheat site, 1 tháng paid 2 lần nên check ko dc, vì ko biết có bị ban acc hay ko !, close topic là dc rồi
Page 7 8 9 của bạn tổng hợp lại dc thế này đây à. Bạn chứng minh hay quá, thuyết phục dc 100 người chưa bạn :D

Page 7 8 9 của bạn tổng hợp lại dc thế này đây à. Bạn chứng minh hay quá, thuyết phục dc 100 người chưa bạn :D
tien muốn có là có ha~ bạn. Nếu như gị bác sĩ kĩ sư làm gì. đi MMO hết mẹ cho rồi . Cái gì cũng phải từ từ anh ấy tét. Mà còn ngồi đó la lớn. Với lại mình đóng toppic rùi. Không bán nữa mọi người chờ anh Trung đi. Mà hình như bạn đọc thiếu xót thì phải chán mấy ngừ như bạn. dọc trang 10

Last edited by a moderator:
với cách này chiến ngon share họ mất bác cơm của mình , chác khong co chuyen share free đâu. Vì mấy trang off ngon có thấy ai share đâu.
thế nên tôi ms bảo cậu ko nên share. mà cũng chẳng phải bán. để ăn nó mới đc lâu dài

Vẫn đang test bạn ạ, chưa chắc chắn được điều gì nên mình chưa dám nói lên ở đây. các bạn thông cảm !

đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy muonlamgiau doc ro

- - - Updated - - -

thế nên tôi ms bảo cậu ko nên share. mà cũng chẳng phải bán. để ăn nó mới đc lâu dài

như vậy thì học không vô cho nổi. lo nghĩ mọi chuyện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week