• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Kiếm tiền amz,itune bằng freemyapps

Status
Not open for further replies.

DanLy

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bạn đã biết hiện nay có rất nhiều app hỗ trợ việc kiếm tiền từ idevice bằng việc down app free rồi chơi 30s để dc nhận point. Rồi tích lũy point để đổi games có phí hay gift card, acc amazon hay thậm chí là ipad mini....

Nay mình giới thiệu 1 app mới cách thực hiện cũng tương tự như trên nhưng hiệu quả hơn nhiều đó là Freemyapps

Các bạn click vào link bên dưới bằng Safari của idevice nhé, lưu ý là máy bạn phải log in acc itunes của us nhé, quốc gia khác sẽ k dc + credit đâu
http://m.freemyapps.com/share/url/f40acfbc

Sau đó verified và install trên idevice. Để có nhiều app các bạn nên sử dụng VPN để có nhiều app down về kiếm credits.

Mình sử dụng VPN 1 click rồi sử dụng VPN của US thấy khá hiệu quả.

3000 credit là các bạn đổi dc 1 gift card itunes 10$ rùi ^^

Các bạn chia sẻ link cho người khác chơi sẽ được + 200 credit rùi đó ^^

Các bạn đừng quên ủng hộ mình nhé ^^
http://m.freemyapps.com/share/url/f40acfbc

Có gì k hiểu các bạn cứ post ở đây mình sẽ giải đáp nhiệt tình ^^

Lúc đầu mình làm cái này với cái iPad chạy iOS6 ngon lắm.
Mà tự nhiên giờ nó (Appstore chứ không phải FMA) bắt update lên iOS7 mới cho cài app mới.

Lên thì lên, liều một phát, ai dè giờ cài app cỡ nào cũng không tính điểm nữa:|:|:|

Lúc đầu mình làm cái này với cái iPad chạy iOS6 ngon lắm.
Mà tự nhiên giờ nó (Appstore chứ không phải FMA) bắt update lên iOS7 mới cho cài app mới.

Lên thì lên, liều một phát, ai dè giờ cài app cỡ nào cũng không tính điểm nữa:|:|:|
Bạn lên ios7 làm gì,appstore có bảo lên gì đâu,m đang dùng 6.1.2 Đã jb ngày nào cũng có app này bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week