Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

Net nó paid và cảnh báo nên nó mới làm căng đấy

cho nó vào quên lãng đi ! nó méo muốn ae vn mình làm việc cho nó thì thôi
coi như nó mất nguồn lực to lớnn :D

Thằng admin nào muốn nhanh giàu phải cho anh em vn chơi :(
kinh nghiệm từ thời juno cho thấy thằng nào cho dân vn chơi toàn ngỏm, ai còn nhớ điểm danh giùm :p

image-jpg.57694

Thế này là thế nào? Ai biết kiểm tra lại tài khoản pp của mình như nào chỉ giúp với T.T
Không cheat, không hack gì cả, trước khi update vẫn rút được tiền bình thường. Giờ admin bảo k send đc tiênd cho mình là sao?? huhu..

Attachments

186.2 KB · Views: 244
chiến tiếp đi các bác. Nay em vừa làm cái vísa add vào phát ngon hết rồi. Rút tiền vô tư

image-jpg.57694

Thế này là thế nào? Ai biết kiểm tra lại tài khoản pp của mình như nào chỉ giúp với T.T
Không cheat, không hack gì cả, trước khi update vẫn rút được tiền bình thường. Giờ admin bảo k send đc tiênd cho mình là sao?? huhu..
lúc bạn nhập acc nó báo đúng chưa. Thường thì lúc khai báo tài khoản rút thì nhập email này, sau đó mục first name: Nhap ten la Cong,, lást name: Hoang
là ok rút được mà. Mình vừa pay xong

lúc bạn nhập acc nó báo đúng chưa. Thường thì lúc khai báo tài khoản rút thì nhập email này, sau đó mục first name: Nhap ten la Cong,, lást name: Hoang
là ok rút được mà. Mình vừa pay xong
Mình nhập đúng r mà, admin cũng bảo là đã gửi tiền cho mình nhưng mà paypal từ chối giao dịch =. ="
Hiện tại thì mình đã nhận được tiền, nhưng mà paypal nó lại hold. Hic

Mình nhập đúng r mà, admin cũng bảo là đã gửi tiền cho mình nhưng mà paypal từ chối giao dịch =. ="
Hiện tại thì mình đã nhận được tiền, nhưng mà paypal nó lại hold. Hic
Do cái pp của bạn rồi :(

Cái tiên nhân bọn Khựa bựa. Các bác mở paypal trên pc mà xem. Mình verify bank VN nên nó biết mình ko phải Us nên nó Hold. Kiểu này VN hết kiếm ăn rồi. Tông môn nhà bọn khựa

Cái tiên nhân bọn Khựa bựa. Các bác mở paypal trên pc mà xem. Mình verify bank VN nên nó biết mình ko phải Us nên nó Hold. Kiểu này VN hết kiếm ăn rồi. Tông môn nhà bọn khựa
Bác cũng bị hold giống mình à :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week