Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

trymyapp co fake ip khong ban ?
hồi trước mình có chơi bestreviewapp nhưng review mái được 0.5 $ bây giờ đổi apple id và tỉnh đăng kí lại cái bestreviewapp khác nhưng nó không cho ??

trymyapp co fake ip khong ban ?
hồi trước mình có chơi bestreviewapp nhưng review mái được 0.5 $ bây giờ đổi apple id và tỉnh đăng kí lại cái bestreviewapp khác nhưng nó không cho ??
ko cần fake bạn nhé. Cần acc ID usa, acc paypal xác thực ngân hàng

thot cho hoi cai nua la bestreviewapp minh muon xoa tk roi minh dk acc moi nhung tai sao ko duoc mail luc truoc minh tao la [email protected] mail sau minh tao [email protected] nhung no noi la loi gmail
bác chỉ nên tạo apple id mới xong vô info trong đó tạo nick name. Rồi ở trong bestreviewapp bác mở trên trình duyệt web của PC ấy. Bác vô mục profile xong kéo xuống cuối cùng ở mục Featured Info bác bấm edit có dòng sample ấy bác bấm vào để xem nó hướng dẫn sau đó bác điền thông tin acc mới luôn vô đó. CHứ tạo nhiều acc mà nó quét IP nó phát hiện nó ban đấy

Nay ra 4 app app thứ 2 làm mấy lần k đc
App thứ 3 làm 2 lần mới ăn đc

Cũng làm như nhau cả chắc lỗi j đây ae có ai bị vậy k?

hnay ra 3 app nhưng tải về rồi ko thấy trả $
Vừa được pay phát đầu tiền
Phí đắt lòi ra...mà PP lại còn đang pending mới đau em chứ

hnay ra 3 app nhưng tải về rồi ko thấy trả $
Vừa được pay phát đầu tiền
Phí đắt lòi ra...mà PP lại còn đang pending mới đau em chứ
Nó cũng hay bà điên thì phải, hôm nay 4 app trả 3 thiếu 1
Bác huỷ mấy task đó đi xoá lun app tắt máy rùi làm lại sem
Tích lại nhìu nhìu rồi rút đở phí

tích nhiều hãy rút các bác ạ. Nó chém phí cao kinh. Những con nào các bác làm không trả thì xóa đi rồi làm lại từ đầu. Làm thật chuẩn vào là ok ngay

bác chỉ nên tạo apple id mới xong vô info trong đó tạo nick name. Rồi ở trong bestreviewapp bác mở trên trình duyệt web của PC ấy. Bác vô mục profile xong kéo xuống cuối cùng ở mục Featured Info bác bấm edit có dòng sample ấy bác bấm vào để xem nó hướng dẫn sau đó bác điền thông tin acc mới luôn vô đó. CHứ tạo nhiều acc mà nó quét IP nó phát hiện nó ban đấy
thì ban đầu mình tạo apple id là [email protected] sau đó mình tạo apple id khác là [email protected] vào ìifo edit rồi nhưng khi đăng kí bestreveiw thì nó bảo là email wrong . mình chưa thử tạo apple id khác bằng email khác luôn thì sao ,......

Nay tải cái app poto đag đợi nên chơi candy thì bên kia thông báo nhận 0,4$ rùi bó tay hiix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week