Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

mấy bác cho em hỏi chiến cái này bắt buộc phải có iphone à :( cái appstore trên máy tính tải về k chạy ứng dụng được :(
Nếu là Trymyapp thì bắt buộc Iphone bác à. Còn Bestreviewapp, nếu bác muốn làm nhanh. Lên Iphone "Get Now" review, rồi lên máy tính vào Itunes tải về và review cho nhanh. Chứ ngồi viết trên Iphone lâu lắm.
-> Ý kiến của mình là vậy :)

Nếu là Trymyapp thì bắt buộc Iphone bác à. Còn Bestreviewapp, nếu bác muốn làm nhanh. Lên Iphone "Get Now" review, rồi lên máy tính vào Itunes tải về và review cho nhanh. Chứ ngồi viết trên Iphone lâu lắm.
-> Ý kiến của mình là vậy :)
là thế nào nhỉ ? chỉ cần lên máy tính vào itunes tải về rồi review đúng k nhỉ ,có cần có iphone tải app về chạy k

là thế nào nhỉ ? chỉ cần lên máy tính vào itunes tải về rồi review đúng k nhỉ ,có cần có iphone tải app về chạy k
Bestreviewapp -> Không bác à. Bác không cần chạy app đâu. Viết review vứt đó 1-2 ngày là nó duyệt. Chậm nhất 2 ngày. Vì trên PC không thể nhận app được, nên bác phải vô Iphone để nhận. :)

Bữa nay tụi nó không làm việc, 4 app đang chờ xác nhận. Vậy là bữa nay không ăn được app nào hết!

chúng nó vẫn làm việc đấy. 8 cái em nhận hôm qua và hôm nay đã có 1 cái dc thanh toán rồi. Các bác review cố gắng viết dài tí. đừng cả 8 cái thì dùng chung 1 review, viết khác đi tí

Hôm nay đúng là mưa app có phí. a e cố gắng mỗi ứng dụng review 1 khác, hay ho một tí là lên lv với score là nhận dc nhiều ấy mà

App mới ra

Mình dc duyệt 2 app rồi nhế. A e nào chưa duyệt kiểm tra lại review xem hiện ra trong appstore chưa?

bestreview cái này có dùng itune làm đc không nhỉ hay chỉ ip thôi ạ
thấy dòng này :((
All the tasks can only be claimed on Mobile devices except Mac tasks. Please note that IOS task is limited for IOS system, Android task for Android system.

Bác @RikaVN mới cho em hỏi cái nay! Giờ tạo acc mới được review 1 ngày 6 app không ạ.
Ko dc bác. cái gì cũng phải theo lộ trình chứ. tạo mới thì cũng chỉ dc max 3 app. mà tạo nhiều acc trên 1 đường mạng lúc nó phát hiện nó block vào khỏi chơi.

bác cho e hỏi sao trên máy tính thì e k thấy hiện app mà xài ip thì mấy hôm n vẫn chỉ có nguyên 1 app đấy thôi thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week