Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

uh. Được cái app 259 điểm thì phải. To vãi. He he. Tuần vừa rồi frêemyapp ra nhiều âpp thật
xong bây giờ thì lại đang yếu kém rồi bác à, Mún chiến thêm cái trymyapp và appdown. Maf cái appdown tải về, chơi 10p không nhận được tiền. :v

Uppp mấy proof cho mọi người có động lực chiến. Trên FB đang có event đấy anh em lên xem coi sao

1.jpg 2.jpg

Bạn cho mình hỏi, mình có cày một số app kiểu như freemyapp này, có một số app tải về rồi, được cộng điểm, mình gỡ ra. Hôm nay cài freemyapp, rồi cài app của nó, giống ứng dụng đã được cộng điểm khi mình cày lúc trước thì ko được cộng điểm, làm sao khắc phục hay tránh bị như thế. Thank ban

Bạn cho mình hỏi, mình có cày một số app kiểu như freemyapp này, có một số app tải về rồi, được cộng điểm, mình gỡ ra. Hôm nay cài freemyapp, rồi cài app của nó, giống ứng dụng đã được cộng điểm khi mình cày lúc trước thì ko được cộng điểm, làm sao khắc phục hay tránh bị như thế. Thank ban
ý bạn nói là freemyapp hay trymyapp. Cái trymyapp bị chỉ việc tải. bật vào game. rồi khoá màn hình để đó. hoặc ấn home ra ngoài rồi làm gì thì làm. miễn là vẫn để nó chạy ngầm là được. Còn khi nào nó báo thành công là xong.
Còn cái freemyapp thì bạn chỉ ăn được điểm 1 lần với một ứng dụng đó. bạn không thể xoá đi và cài lại để được điểm đâu. Freemyapp chỉ ăn 1 lần duy nhất. :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week