Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

invitation code là gì
Code bác nhập vào để nhận 0.5$ và làm rè cho người giới thiệU bác ấy :)
thớt ơi e hỏi trymyapp sau khi e lên ios 9.2 khi tải app về chơi 5p mà ko cộng $ nữa là sao ạ,hay trymyapps k còn chiến đc nữa
Bữa em cũng bị vậy :)) cơ mà chạy đồng hồ đngs 5 P chờ thêm 5 p mới được +$

Review thì cũng viết 3 ngày rồi , cũng mail cho Support luôn rồi , mà sao vẫn cứ Incomplete , in Skype ad thì ko trả lời , chán beatreviewapp

Review thì cũng viết 3 ngày rồi , cũng mail cho Support luôn rồi , mà sao vẫn cứ Incomplete , in Skype ad thì ko trả lời , chán beatreviewapp
chắc dạo này nó đang bận bác à. Review e cũng 2 ngày rồi. Skype thì bác để lại tin nhắn thui. Kêu là : " Can you check my account , please ?" Xong bác để lại cái tên nick là được. Nó tự check . Còn lúc nào nó k tìm thấy review bác nó sẽ pm lại bác để hỏi cái @ Title và Text @. :)

Mình dùng Skype!Lúc đầu mình cũng bị như z, bác gửi lại yêu cầu cho nó nữa đi.

Chưa cộng cậu. Tròn 6 ngày từ lúc hiện Review trên app store . Mình nghĩ nó ko cộng rồi
Nó thường online vào 10h sáng. Mình cũng hơn 6 ngày đó bạn.
Bạn nói với nó đã hoàn thành task, gửi tài khoản của bạn, ảnh đã comment trên appstore ( Đó là kinh nghiệm của mình) :D!
Cuối cùng là chúc bạn may mắn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom