Kiếm tiền bằng cách đăng ký, 1$/ ngày, rất dễ cho newbie mới bắt đầu

http://mmo4me.com/threads/ptc-corner-rat-nhieu-offer-dang-ky-nhu-donkeymail-rb-50.64818/ cái này nó bảo post ở Paste E-mail là: I didn't receive the e-mail
vẫn được. có đc ko cậu. ví dụ tớ có tài khoản trong cái trang nó Offers thì làm thế nào c
ko nên post thế nhé cậu
Khi ko có mail về, c copy một đoạn welcome trong web khi c đăng ký thành công thì sẽ dễ được duyệt hơn nhé
Còn nếu c đang chơi tk ở site đó thì thôi đừng đk thêm
còn c đk chỉ để đó ko chơi thì c có thể đk tài khoản khác ở site đó để hoàn thành off ko sao hết nhưng khi làm nhớ đọc trước mấy cái lưu ý của tớ nha:)

d
Các bạn xem hướng dẫn cụ thể cách làm ở đây nhé : http://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-1-ngay-bang-cach-lam-dang-ky-cho-newbie.134792/

Sau đây mình xin giới thiệu một site GPT kiếm tiền bằng cách đăng ký (giống kiểu Donkeymail nhưng ngon hơn nhiều) cho newbie mới tập tành MMO.
Cách làm rất dễ, bạn chỉ cần nhấn vào link yêu cầu => đăng ký => xác nhận mail(nếu cần)=> copy mail dạng "wellcome" vào ô trống rồi nhấn submit là xong.
(Để tìm mục này khi mới vào trang bạn nhấn member => paid to sign up )

Trang này kiếm rất được vì hàng ngày nó có vài chục con off đăng ký và xác nhận chỉ mất 1 -2 ngày nên các bạn hoàn toàn có thể kiếm 1$/ ngày.

Các bạn dùng roboform làm cho nhanh nha (cài google chrome => vào cài đặt => tiện ích mở rộng => tìm kiếm "Roboform lite" nhé xong cài vào googlechrome nha)
Nó cũng không có kiểu ban vô tội vạ như Donkeymails.
Pay qua payza, paypal và solidtrustpay nhé.

Các bạn đăng ký làm ref mình với nhé, mình sẽ rb thêm cho các bạn khi các bạn có proof rút tiền : ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

Các bạn có thắc mắc gì cứ gửi ở đây hoặc inbox cho m nhé.
Và tất nhiên là phải có proof mới nhất :D

ref proof:
da ref
quangsangkt

nhung sao trang nay proof là
rolhafgsel Nov 6, 2013 PayPal
5.9499​

có vấn đề gì về pay không ?

sao 2 ngày nay nó chả duyệt cho mình j cả thế cậu,dk song mà cứ ở chế độ pending hoài
có hôm nhanh hôm chậm á cậu
nó thông báo trên site chậm nhất là 5 hôm cơ
kiên nhẫn nhé, cứ làm nhiều off 1 lần cho nó duyệt 1 lần đủ 2$ mà rút cho nhanh
đừng làm vài cái rồi chờ mất công :)

Biết thằng này lâu rồi,giờ ko biết sao chứ lúc trước offer trả rate thấp tè,donkeymails 1 off là 10 cent còn bên này lúc nó cấm IP việt thì chỉ có 6 cent là cao nhất

Biết thằng này lâu rồi,giờ ko biết sao chứ lúc trước offer trả rate thấp tè,donkeymails 1 off là 10 cent còn bên này lúc nó cấm IP việt thì chỉ có 6 cent là cao nhất
donkey mail 10 cent mà off có nhiều bằng bên này ko?
với cả donkaymail cứ đủ minpay là ban hàng loạt thôi bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week