Spotlight Kiếm tiền bằng website wordpress

nghỉ đi bạn , đừng chơi nữa, bạn ko tiến bộ đc đâu ! THÂN

pó tay với bạn luôn , vô xem cái categories của bạn mà choáng , chia ra vài chục cái category nhỏ :((

bạn chưa bik gì về SEO thì phải , chả chịu tìm hiểu gì , pó tay

đề nghị search để bik thêm chi tiết , search xem theme nào ngon , search xem bố trí như thế nào cho đẹp , còn khối thứ nữa

Good job :binhsua83:
chừng nào xong bố cục trang sẽ chỉ tiếp bạn phần 2 nhe.
Phần 1: Bố cục
Phần 2: Chất lượng
Phần 3: SEO

sao ở đây ai nói chuyện cứ như pro lắm nhỉ
ko biết có mấy người biết làm web mà vào comment nghe pro phết

sao ở đây ai nói chuyện cứ như pro lắm nhỉ
ko biết có mấy người biết làm web mà vào comment nghe pro phết
Đúng là cuộc sống thật khó sử, Không chỉ thì bảo mình ít kỷ, chỉ thì bảo mình nổ.
Nếu bạn thích spam thì qua chỗ spam nhe bạn. Nếu không giúp người ta thì đừng có ném gạch và chém gió

Mấy đứa khôn thì không nên chỉ mấy đứa ngu làm web. Đây là điều tớ mới ngộ cách đây 1 năm. Vì để mấy đứa ngu đi làm web thì rất là nguy hiểm cho internet ;))
Và chỉ có đứa "giả khôn" mới đi chỉ mấy đứa ngu đi làm web, mới ngộ ra ở topic này :binhsua85:.

Mấy đứa khôn thì không nên chỉ mấy đứa ngu làm web. Đây là điều tớ mới ngộ cách đây 1 năm. Vì để mấy đứa ngu đi làm web thì rất là nguy hiểm cho internet ;))
Và chỉ có đứa "giả khôn" mới đi chỉ mấy đứa ngu đi làm web, mới ngộ ra ở topic này :binhsua85:.
Nói chung vào lĩnh vực này thì chưa biết ai giỏi hơn ai. Chủ thớt cũng chả phải là ngu chẳng qua là chưa có kinh nghiệm thôi. Còn nếu bạn muốn chử người khác ngu thì hải chứng tỏ mình khôn cái đã. Chứ ngồi trên đồi hút gió thì chả ai nể đâu :binhsua83:

Nhìn chữ ký của bạn cũng đủ hiểu bạn là giỏi rồi và hình như nó đang nằm trong thùng rác đó bạn

Last edited by a moderator:
Nói chung vào lĩnh vực này thì chưa biết ai giỏi hơn ai. Chủ thớt cũng chả phải là ngu chẳng qua là chưa có kinh nghiệm thôi. Còn nếu bạn muốn chử người khác ngu thì hải chứng tỏ mình khôn cái đã. Chứ ngồi trên đồi hút gió thì chả ai nể đâu :binhsua83:

Nhìn chữ ký của bạn cũng đủ hiểu bạn là giỏi rồi và hình như nó đang nằm trong thùng rác đó bạn

Để cho oách vậy đó, nhiều đứa thèm nhỏ dãi mà chẳng có nổi, hoặc chẳng có trình độ để mà rớ tới AH đâu ;)
Còn topic nào ở box đó mà không reply trong khoảng 1 thời gian thì bị move tới thùng rác thôi, hiếu chưa ;)
Chỉ cần coi cách mở topic là biết trình độ ngu, trình độ tham ăn khi được chỉ dẫn rồi =))
Mà mình kiếm được bao nhiều thì tự bản thân biết, tự xài nên cũng chẳng cần ai nể, miễn sao không đi mở topic như chủ topic thôi bạn à. Còn thấy cùi bắp thì nói 1 tiếng thế thôi, ai khinh thì mặc họ vậy.
Chơi warez mà chọn đuôi .us là hiểu level ngu cỡ nào rồi ặc ặc...

Last edited by a moderator:
Để cho oách vậy đó, nhiều đứa thèm nhỏ dãi mà chẳng có nổi, hoặc chẳng có trình độ để mà rớ tới AH đâu ;)
Còn topic nào ở box đó mà không reply trong khoảng 1 thời gian thì bị move tới thùng rác thôi, hiếu chưa ;)
Chỉ cần coi cách mở topic là biết trình độ ngu, trình độ tham ăn khi được chỉ dẫn rồi =))
Mà mình kiếm được bao nhiều thì tự bản thân biết, tự xài nên cũng chẳng cần ai nể, miễn sao không đi mở topic như chủ topic thôi bạn à. Còn thấy cùi bắp thì nói 1 tiếng thế thôi, ai khinh thì mặc họ vậy.

sao ware lại ko thể chọn .us, lý do ??

mình đọc nhiều comment nói có nhiều người bị report tên miền us và đã ra đi, .us chỉ dành cho người Mỹ nếu có tranh chấp tên miền hay bị report bạn ko chứng minh được bạn là người Mỹ thì .... tự hiểu luôn, với cả thằng US đang gắt gao vấn đề bản quyền, nên tránh xa .us là lời khuyên tốt

mình đọc nhiều comment nói có nhiều người bị report tên miền us và đã ra đi, .us chỉ dành cho người Mỹ nếu có tranh chấp tên miền hay bị report bạn ko chứng minh được bạn là người Mỹ thì .... tự hiểu luôn, với cả thằng US đang gắt gao vấn đề bản quyền, nên tránh xa .us là lời khuyên tốt
Nếu bạn là người Việt ở Mỹ thì sao nhỉ :binhsua163:

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

Bạn nên xem lại rule nhe bạn, nếu không sẽ nhờ mod xử lý, mình cũng không có nhiều thời gian đâu mà đi spam với bạn

từ vụ vozforums rồi diadiem hay lienxo bác thấy tầm quan trọng của domain thế nào, đa phần anh em ở VN nên xài domain us làm chi, với cả site warez thì hosting hay domain càng ít liên quan đến bọn Mỹ thì càng tốt, nếu bác ở Mỹ thích thì bác cứ chơi domain us chim khôn chọn cành mà đậu còn bác cứ kiểu VN cay cú thích xoắn ném đá nhau, tôi chả thèm đôi co phí thời gian.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week