Referrer Kiếm tiền = bình luận âm nhạc [nguyenvulong - Proof]

Cái này nó có giới hạn côg việc ko bạn?
Hay 1 ngày mún nghe bao nhiu bản cũng đc :-?
Nếu thế thì cũng vui vuui=))
Hwa thấy có người post 1 trang dịch thuật kiếm tiền nữa,có lẽ hình thức này chưa phổ biến lắm
Nhưg có vốn tiếng Anh để làm thì cũng tốt

Mình nhớ không lầm có ít nhất 2 người post rồi, 1 trên HCT chắc chắn luôn. nhưng proof của bạn là đầu tiên. Cái này mình chịu vì không biết tiếng anh

copy và paste có đc không nhỉ? cái này ngồi nghịch kiếm thêm cũng hay đấy.đã ref nhé chủ thớt:)

mình nghĩ các bác có thể lên các trang nhạc tiếng anh, hoặc là fan-club tiếng anh của 1 idol nào đó, copy những câu nhận xét là dc mà, tất nhiên là copy có chọn lọc. trường mình viết bừa ra mấy câu rồi ngồi cắt ghép thôi

Thank bác đã bỏ công giúp đỡ anh em thế kia :D

Cái này có vẻ hay đó bác ah.

Giờ em mới chơi thử, anh em có chơi thì cũng nghiêm túc chút nhé, ko có đột nhiên mem VN tăng vọt, rồi cũng đột nhiên ... 1 số cái khác cũng tăng theo thì phiền đó ah :D

Vậy là nó có thêm thuật toán đếm chữ tính tiền rồi ;))

Còn nữa, copy cũng phải có nghệ thuật ;))
Các bác cứ cm cho đã vào tới khi nó check trc khi rút mà thấy bài vui cũng như bài buồn, bài pop cũng như rock đều đc cm na ná nhau hết thì chỉ có toi cơm ;))

Thuật toán của nó không chỉ đếm chữ và thuộc kiểu như Xử Lý Ngôn Ngữ Tự Nhiên (Natural Language Procesing) - nếu bạn nào học Khoa Học Máy Tính sẽ hiểu ý mình
Nó xét cả câu theo ngữ pháp, cũng như xem xét từng từ khóa trong đó.

vì vậy mình mới cung cấp cho các bạn 1 loạt tính từ trong âm nhạc .

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

Mình xin nhắc lại 1 lần nữa, khi bạn rút tiền thì sẽ là người thật check bạn lần cuối. Vì vậy đừng vòng vo vài câu lặp đi lặp lại, hãy sáng tạo lên .

Mình cập nhật các bình luận của mình tại đây : Các bạn tham khảo nha http://nguyen-vu-long.blogspot.com/2012/03/slice-pie-review.html

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week