Referrer Kiếm tiền = bình luận âm nhạc [nguyenvulong - Proof]

Tin mới nhất, thằng bạn mình sau khi rút tiền xong đã bị banned nick , các bạn hãy cẩn thận khi comment, vì anh văn thằng bạn mình là TOEIC 800 rồi đó

TOEIC 800 chưa hẳn đã là được đâu bạn à, vì TOEIC cũ thì k chú trọng vào phần Writing và Speaking, chỉ có TOEIC mới mới thêm 2 phần đó vào nhưng cũng chỉ là Optional. Do đó có thể bạn của bạn văn phong cũng như cách nói chưa tốt, k qualified bởi bọn kia đc dù TOEIC 800 thì pải có vốn từ vựng khá rồi.
Mình nghĩ vẫn nên chơi trang này, k nhất thiết cứ pải đặt $$ lên hàng đầu, vừa luyện Skills English vừa có thể có thêm thu nhập. Nếu bị ban thì cũng chỉ là do trình Eng của mình chưa tốt --> động lực để học thêm cũng nên :binhsua08:

Cái này cũng hay nhỉ :p Đã ref cho chủ thớt và đang nghiên cứu :p Hi vọng k bị ăn ban >.<

Không bị ban đâu...
Cái này có 3 cái khó :
1. Phải nghe rất nhiêu bài vì giá tiền cho rất thấp.
2. Kỹ năng nhạc phải đạt đến chuẩn nghe bài nào English cũng hiểu !
3. Kỹ năng tiếng Anh là perfect. Nếu chỉ dùng những tính từ thớt đưa ra thì không đủ đâu. Để comment vài trăm bài mà dùng nhiêu ấy tính từ thì 10 USD chắc chắn có trong tài khoản Slide rùi đó ! Nhưng rút về PP được hay không lại là chuyện khác. Cái này chơi cách đây 2 năm rồi :D Ai không tin cứ thử đi rùi báo lại kết quả :)

Không bị ban đâu...
Cái này có 3 cái khó :
1. Phải nghe rất nhiêu bài vì giá tiền cho rất thấp.
2. Kỹ năng nhạc phải đạt đến chuẩn nghe bài nào English cũng hiểu !
3. Kỹ năng tiếng Anh là perfect. Nếu chỉ dùng những tính từ thớt đưa ra thì không đủ đâu. Để comment vài trăm bài mà dùng nhiêu ấy tính từ thì 10 USD chắc chắn có trong tài khoản Slide rùi đó ! Nhưng rút về PP được hay không lại là chuyện khác. Cái này chơi cách đây 2 năm rồi :D Ai không tin cứ thử đi rùi báo lại kết quả :)
ngồi một tí đã kiếm được 2$ không biết rút được không đây

Bác chủ thớt cho mình hỏi, the final test nó nói tới là khi nào nó test mình vậy, người thật test là sao hông hiểu.

Khi bạn request pay out, người thật sẽ rà lại lần cuối các cm của bạn :D

Và comment của bạn sai chính tả, ngữ pháp nhiều, hoặc comment nghèo nàn, comment dạng spam thì sẽ bị khóa tài khoản.

Chủ thớt dò lại dùm với , trong ds ref của chủ thớt có cai tên nào là Huynh A không , lv 29 rồi , hồi bữa ref 2 cái , mà cái đầu thấy tên chủ thớt ở chỗ friend, tự dưng nay ko thấy nữa , toàn thấy tên của ref.

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Khi bạn request pay out, người thật sẽ rà lại lần cuối các cm của bạn :D
Alice được pay chưa :d

Khi bạn request pay out, người thật sẽ rà lại lần cuối các cm của bạn
Và comment của bạn sai chính tả, ngữ pháp nhiều, hoặc comment nghèo nàn, comment dạng spam thì sẽ bị khóa tài khoản.

Đó là tớ nói theo suy đoán chứ ko có chơi :D

Chơi đi , zui hơn captcha hay PTU nhiều, mấy cái kia làm theo yêu cầu của nó, cái này làm theo cảm hứng của mình. Vui thì khen , đang bực thì cứ chê thậm tệ vô :))

Bạn đc pay thì nói để mình vô chơi :D
Mấy hn cũng đang bận chuyện khác nên ko thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week