Introduce KIẾM TIỀN CHƠI GAME KHÔNG CẦN ĐẦU TƯ chips-money

Bác bảo máy nó cho sẵn khi mới lập, máy đó hoạt động ntn, 1 ngày vào nhận 1 lần à thớt
UH 1 NGÀY BÁC VÀO THU THẬP CÁC CHÍP , RỒI BÁN
HOẶC CÓ THỂ 1 TUẦN VÀO 1 LẦN CŨNG ĐƯỢC TÙY BẠN

CỨ 24 GIỜ LÀ NHẬN THƯỞNG TỪ 10 > 1000 BẠC ĐÓ KIẾM BẠC ĐẦU TƯ TIẾP

UH 1 NGÀY BÁC VÀO THU THẬP CÁC CHÍP , RỒI BÁN
HOẶC CÓ THỂ 1 TUẦN VÀO 1 LẦN CŨNG ĐƯỢC TÙY BẠN

CỨ 24 GIỜ LÀ NHẬN THƯỞNG TỪ 10 > 1000 BẠC ĐÓ KIẾM BẠC ĐẦU TƯ TIẾP
Nhận thưởng ở mục "Thu Nhập Chip" à thớt.
Có thể 1 tuần vào 1 lần ==> tức là "máy" đó tự sản xuất "hàng" (1ngày ko vào nhận nó sẽ cộng dồn ngày kế tiếp) rồi 1 tuần sau mình có thể vào nhận và bán chúng
Lập nhiều acc được ko thớt :rolleyes::rolleyes:

Nhận thưởng ở mục "Thu Nhập Chip" à thớt.
Có thể 1 tuần vào 1 lần ==> tức là "máy" đó tự sản xuất "hàng" (1ngày ko vào nhận nó sẽ cộng dồn ngày kế tiếp) rồi 1 tuần sau mình có thể vào nhận và bán chúng
Lập nhiều acc được ko thớt :rolleyes::rolleyes:
KO DƯỢC LẬP NHIỀU ACC NÓ KHÓA TK ĐÓ

NẾU MUỐN LẬP THÌ PHẢI ĐỔI MÁY TÍNH ĐỔI ĐỊA CHỈ ID , ĐỔI SỐ TK PAYEER THI DC ^_^
SỬ DỤNG PHÂN MỀM ĐỔI ID KO DC NHÉ ^_^

khó hiểu quá, tại mình gà, thớt giải thích dùm có 2 máy thì mỗi ngày kiếm đc bao nhiểu, sao thớt có những proof + 5P to thế?

khó hiểu quá, tại mình gà, thớt giải thích dùm có 2 máy thì mỗi ngày kiếm đc bao nhiểu, sao thớt có những proof + 5P to thế?
CỨ 100 gram = 1 BẠC / 100 BẠC THÌ = 1 RÚP
CÁC LOẠI MÁY SẢN XUẤT
1 /
Estrela : SẢN XUẤT 10 gram mỗi giờ
2 /
Tostitos : SẢN XUẤT 800 gram mỗi giờ
3/ Lux : SẢN XUẤT 4800 gram mỗi giờ
4 / Pringles :--------------------- 16800 gam mỗi giờ
5 / Lay :
Sản xuất: 185000 gam mỗi giờ

Túm lại em muốn hỏi các đại ca là thằng này có thể kiếm đc bn mỗi ngày nếu em đầu tư 2h/ngày ạ?

Túm lại em muốn hỏi các đại ca là thằng này có thể kiếm đc bn mỗi ngày nếu em đầu tư 2h/ngày ạ?
Hình như lâu lau vào nhận tiền thôi =.= ko mất thời gian click lick các kiểu

BÁC ĐẦU TƯ BAO NHIÊU THÌ MỚI BIẾT ĐƯỢC LA THU BAO NHIÊU ( NẠP LẦN ĐẦU NÓ TẶNG 50% ) THEO WEB NÓ GHI LÀ 15 NGÀY THU HỒI VỐN

CÁI NÀY KO LÀM GÌ CẢ CHỈ ĐỢI MÁY NÓ SẢN XUẤT THU THẬP CHÍP , BÁN RỒI RÚT TIỀN VỀ
THÍCH THÌ 1 TUẦN BÁC VÀO THU THẬP RỒI RÚT TIỀN VỀ

THEO MÌNH THÌ 1 NGÀY VÀO 1 LẦN ĐỂ NHẬN THƯỞNG LẤY THÊM TIỀN MUA MÁY SẢN XUẤT CHÍP

bác có FB k ib nói chuyện tý nào, 100 bạc=1rub vậy 50rub=5000bac. mua đc 1 máy cho ra 800gram /1h. tức là 8 bạc/h vậy 1 ngày đc 192 bạc.tương đương 2rub. phải cần ít nhất 25 ngày mới thu lại vốn. vậy cái máy đấy mua thì sử dụng đc bao lâu?

bác có FB k ib nói chuyện tý nào, 100 bạc=1rub vậy 50rub=5000bac. mua đc 1 máy cho ra 800gram /1h. tức là 8 bạc/h vậy 1 ngày đc 192 bạc.tương đương 2rub. phải cần ít nhất 25 ngày mới thu lại vốn. vậy cái máy đấy mua thì sử dụng đc bao lâu?
50 RÚP BÁC NHẬN THƯỞNG THÊM 50% VẬY LÀ CÓ THÊM 2500 BẠC = 7K5
VẬY BÁC THU ĐƯỢC 1050 gram > 24h được 25200 gram = 252 bạc tương đương 2.52 rúp 20 ngày bạn thu hôi vốn
chưa tính bạn nhận được bạc để đầu tư tiếp + các khoản tiền thưởng hằng ngày nữa nên web nó mới bảo là 15 ngày thu hồi

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week