Help Kiếm tiền đơn giản với z-bare.com! chỉ cần treo cashbar

NkTyper

Junior
Reactions
88
MR
0.052
Có tools auto click mấy cái collection trên ZBar và tự động chạy lại ZBar khi nó tự out :D
CÓ ai mún xài ko ??? :binhsua50:
Tuy cái mà cheat thôi :| đến lúc nó ban thì ngồi đó mà kêu ^:)^ Bên box Tools bác mmo84 có auto đó cơ mà 1 số trường hợp bị ban nick Z-barre rồi. Bản mới bác ý mới update thì ko biết thế nào :-??

Reactions
405
MR
0.008
Tuy cái mà cheat thôi :| đến lúc nó ban thì ngồi đó mà kêu ^:)^ Bên box Tools bác mmo84 có auto đó cơ mà 1 số trường hợp bị ban nick Z-barre rồi. Bản mới bác ý mới update thì ko biết thế nào :-??

Cái sai lầm của tools bác mmo84 làm, chính là thay thế ZBar của nó
Nếu có thể thay thế đc thì nó làm cái ZBar để làm gì ??? Nó đâu có ngu
Ở đây mình chỉ nói là tools hỗ trợ mấy bác chạy vps thôi
Chứ mình không có điên mà làm tools thay thế 1 cách hoàn hảo như bác mmo84
Làm thế thì thà đừng kiếm tiền cho nhanh
Hack Bank cho mau giàu :))

không thể log in vào acc... nó ghi ko tồn tại email, đăng kí lại thì được..... coi như mất nick rùi, thớt support hộ e với, ref (xịn) của thớt đây..
ID 2099

mình muốn giúp lắm như mà nó xóa ID 2099 của bạn trong ref mình lun :( SP nó báo là do bạn sử dụng cheat nên không thể khôi phục ! :binhsua85::binhsua85:

không thể log in vào acc... nó ghi ko tồn tại email, đăng kí lại thì được..... coi như mất nick rùi, thớt support hộ e với, ref (xịn) của thớt đây..
ID 2099

bạn tham lam thật có hơn 35 refferal mà còn đi cheat nó ~~ bó tay!

- - - Updated - - -

ID 2099

mình sẽ cố gắng hết sức để giúp!

kurei

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Móa cái thằng này làm nản ghê. chạy cả tháng đc 16k vậy mà đổi ra đc có 0.288$ giá quy đổi có 0.0180/1000 zpiont. nản ghê.

sao ko thấy cái withdraw ở đâu dzây ta. ai bít chỉ dùm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week