Kiếm tiền hằng ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
mình không xác thực được số điện thoại là sao vậy nhỉ?cụ thể số mình là 09375940xx..mình điền vào +84937594013 thì nó bảo số đt ko hợp lệ.nếu không xác thực thì khi rút phải đợi 10ngày hay đợi 10 ngày từ lúc đăng kí mới được rút?

mình không xác thực được số điện thoại là sao vậy nhỉ?cụ thể số mình là 09375940xx..mình điền vào +84937594013 thì nó bảo số đt ko hợp lệ.nếu không xác thực thì khi rút phải đợi 10ngày hay đợi 10 ngày từ lúc đăng kí mới được rút?
Dùng sdt 11 số sẽ dễ ver hơn bác

nếu không xác thực thì khi rút phải đợi 10ngày hay đợi 10 ngày từ lúc đăng kí mới được rút?

sao mà mình làm job đó rồi, chờ 24h vào vẫn còn cái hình túi tiền màu xanh, job đó là làm hàng ngày. thế là tại sao ai giải thích với ?
câu hỏi thứ 2 là có những job làm nó xuất hiện màu tím và nó nói sẽ sem xét trong vòng 10 ngày là sao ? @@! @biboy8k @huynhlamid ?????

sao mà mình làm job đó rồi, chờ 24h vào vẫn còn cái hình túi tiền màu xanh, job đó là làm hàng ngày. thế là tại sao ai giải thích với ?
câu hỏi thứ 2 là có những job làm nó xuất hiện màu tím và nó nói sẽ sem xét trong vòng 10 ngày là sao ? @@! @biboy8k @huynhlamid ?????
không phải job nào cũng 24g làm lại được. Bác có thể dùng google dịch ra. Dưới cái hình túi tiền xanh nó có nói thêm thời gian bao nhiêu tiếng bạn có thể làm lại.
câu 2 dành cho 2 bác kia :D

Hình như màu tím là chủ task chưa check khi nào chủ task check thì sẽ pay cho bạn. Mình nghĩ vậy

Câu 1 thì anh @alien300 nói phía dưới job nó có để thời gian làm lại thì phải
Câu 2 vì thằng chủ job không biết nó onl lúc nào nên thời hạn tối đa để thằng chủ job check là 10 ngày , nếu quá 10 ngày thì job đó sẽ bị hủy thì phải em cũng biết sơ sơ ak

Câu 1 thì anh @alien300 nói phía dưới job nó có để thời gian làm lại thì phải
Câu 2 vì thằng chủ job không biết nó onl lúc nào nên thời hạn tối đa để thằng chủ job check là 10 ngày , nếu quá 10 ngày thì job đó sẽ bị hủy thì phải em cũng biết sơ sơ ak
Ồ RA VẬY THANKS MỌI NGƯỜI NHIỀU LẮM

Chúng ta nên cố gắng xây dựng hình ảnh đẹp về cộng đồng MMO VN, Seoprint có rất nhiều job nhưng ko hiểu sao nhiều bác vẫn thích ăn job dễ rùi làm nhiều acc. Bây h những chủ job ngon nó toàn NO VN.

Nó màu tím là thời gian tối thiếu nó xem xét cho bạn cái nhiệm vụ đó. Ví dụ chẳng hạn như nó đi chơi 12 ngày không onl , thì 10 ngày là tự động nó trả cho bạn tiền nhiệm vụ đó luôn. Nhưng mà thường thì 1 ngày là nó kiểm tra rồi :D

Chúng ta nên cố gắng xây dựng hình ảnh đẹp về cộng đồng MMO VN, Seoprint có rất nhiều job nhưng ko hiểu sao nhiều bác vẫn thích ăn job dễ rùi làm nhiều acc. Bây h những chủ job ngon nó toàn NO VN.
Không phải như bác nghĩ đâu :D. Nó NO VN đó là: Thứ 1 IP VN click được ít tiền , thứ 2 VN nhiều click tặc nên nó sợ :D

Nhiệm vụ : 2 rúp
Link: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=577424&cnt=e3b3f14c2d5f630cb9333c9d4302e495
Ấn thực hiện nhiệm vụ. Copy cái này tìm kiếm trên youtube "https://www.youtube.com/user/TheDimonati"

1. Kênh của nó là "TheDimonati"
2. Mở 3-4 video
3. Click 1 quảng cáo bất kỳ ở video và làm 10-15 chuyển tiếp
4. Copy All URL và gửi báo cáo ( Có cả link tìm kiếm ở bước 1 ) ( tổng cộng phải có 10-20 link tất cả trong báo cáo)

Nhiệm vụ : 2 rúp
Link: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=577424&cnt=e3b3f14c2d5f630cb9333c9d4302e495
Ấn thực hiện nhiệm vụ. Copy cái này tìm kiếm trên youtube "https://www.youtube.com/user/TheDimonati"

1. Kênh của nó là "TheDimonati"
2. Mở 3-4 video
3. Click 1 quảng cáo bất kỳ ở video và làm 10-15 chuyển tiếp
4. Copy All URL và gửi báo cáo ( Có cả link tìm kiếm ở bước 1 ) ( tổng cộng phải có 10-20 link tất cả trong báo cáo)
vừa làm xong...để ý kĩ nó bảo không nhiều hơn 20links...mà nãy ko để ý tính luôn link seoprint làm với link kênh youtube nên dư 2 link không biết có sao không thớt?

mình mất pass vs pin. lúc xin lại thì k dc bạn. nó cứ yêu cầu ghi sdt để nó gửi tin sms mà nó toàn báo lỗi " mail vs sdt k khớp" , giờ sao lấy lại thông tin dc bạn

Mình vào xác nhận phone, lúc đầu mình nhập sai số đt, nên có nhập lại 2 lần sau (sđt 11 số). Nhưng chờ cả tiếng chưa thấy tin nhắn gì cả. Có phải chờ qua ngày hôm sau mới có thể nhập lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week