Kiếm tiền không giới hạn với Appdown trên Android

App này thường pay trong 24h. Nó hay pay vào tầm chiều hoặc 1->3h sáng
Bác nào bị pending tầm 30p mà ko lead xác định là khỏi lead nhé. Đợi có 3 4 ngày vẫn thế.
Dạo này nó làm căng quá chắc sắp chua rồi :D

chưa 1 app nào được confirm cả trên blue lẫn genymotion, cứ pending hoài, có bác nào hướng dẫn ko
Gì ghê vậy,có làm giống mình chỉ ko?ít nhất cũng đc vài cái chứ
B1.Mở lên

B2.Down tất cả về

B3.Vô Appdown refresh

B4.Tắt hết ứng dụng đi

B5.Tắt luôn speedvpn để dơwn cho nhanh

B6.Chờ các ứng dụng dơwn xong thì mở Appdown và các ứng dụng lên

B7.Chờ 1 phút thì refresh Appdown lại lần nữa

Gì ghê vậy,có làm giống mình chỉ ko?ít nhất cũng đc vài cái chứ
B1.Mở lên

B2.Down tất cả về

B3.Vô Appdown refresh

B4.Tắt hết ứng dụng đi

B5.Tắt luôn speedvpn để dơwn cho nhanh

B6.Chờ các ứng dụng dơwn xong thì mở Appdown và các ứng dụng lên

B7.Chờ 1 phút thì refresh Appdown lại lần nữa

Mình làm giống bạn hướng dẫn nhưng khi mình bấm vào số điểm thì nó vẫn hiện poin pending là sao bạn?

vãi,1 ngày bạn làm 4k điểm cho 1 acc đó hả?kiểu này ko bị nghi ngờ mới lạ,tạo cỡ 10 acc tự ref cho mình rồi làm mỗi acc một ngày cỡ 2k thôi rồi sau này rút tiền 10 acc luôn có lý hơn

vãi,1 ngày bạn làm 4k điểm cho 1 acc đó hả?kiểu này ko bị nghi ngờ mới lạ,tạo cỡ 10 acc tự ref cho mình rồi làm mỗi acc một ngày cỡ 2k thôi rồi sau này rút tiền 10 acc luôn có lý hơn

híc ừ mình download về thôi. cho mình hỏi mình đownloa apps nào đều pending hết vậy? :(

mà sao bạn được nhiều point quá vậy?làm mấy cái offer survey nữa hả?Uh tuỳ app nữa,có app yêu cầu điều kiện nữa,bạn phải làm theo mới đc,với có app thì hên xui 2-3 ngày sau nó mới hết pending :D

mà sao bạn được nhiều point quá vậy?làm mấy cái offer survey nữa hả?Uh tuỳ app nữa,có app yêu cầu điều kiện nữa,bạn phải làm theo mới đc,với có app thì hên xui 2-3 ngày sau nó mới hết pending :D
Uh, mình change ip sang bên us,uk, japan download về mà. bên đó toàn app mấy trăm poin :D chỉ mỗi tội pending hết thôi nản quá :(

nếu nó hết pending vậy được rút luôn phải ko bạn? hay mình phải chờ nữa ?

bất cứ app gì tham ref đưa lên đây k quá 3 ngày nát 100%, moới ăn được 500$, thấy có ông post lên là biết xong phim rồi :D

chuẩn luôn :D thím nào có app nào cần ref thì pm riêng em em ref số lượng lớn cho :D
hjx cậu ăn khiếp quá. :( mình chỉ cần ngày tầm 10-20$ là sướng :p

hix có bác nào dùng BS biết fake ip ăn chỉ em vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week