Help Kiếm tiền nạp thẻ điện thoại cực dễ trên iOS và Android với ứng dụng AdLatte

boyfriendmmo

Banned
Reactions
37
MR
0.000
Một chương trình mới có trụ sở tài hàn quốc đã hợp tác với việt nam.
AdLatte:ứng dụng di động trả thưởng số 1 châu Á, là một nền tảng phương tiện truyền thông hấp dẫn cho các nhà quảng cáo và người sử dụng điện thoại di động. Chúng tôi cho phép các nhà quảng cáo nhắm tới thị trường mục tiêu của họ và nhìn thấy kết quả ngay lập tức. Trong khi các nhà quảng cáo có thể nhắm tới khách hàng mục tiêu của họ, người dùng cũng có thể lựa chọn từ rất nhiều những quảng cáo có sẵn. Tính đến tháng 3/2013, Chúng tôi đã có 7 triệu người dùng ở Hàn Quốc và Nhật Bản chỉ sau hơn 1 năm ra mắt và bây giờ AdLatte được tung ra trên toàn cầu.
Ưu điểm khi kiếm tiền bằng AdLatte

1. Ứng dụng có mặt trên cả 2 hệ điều hành hot nhất hiện nay là iOS và Android.
  2. Giao diện tiếng việt thân thiện.
  3. Hình thức trả tiền đa dạng như Kiếm tiền nạp thẻ điện thoại, cà phê, đồ ăn, vé xem phim hay thậm chí là đổi thành tiền thật và sẽ được cập nhật thêm trong thời gian tới.
  4. Mất 5 phút mỗi ngày xem quảng cáo kiếm tiền.Quảng cáo xuất hiện lúc 8->9h sáng.Không nhanh tay là hết^^

Hướng dẫn đăng ký và sử dụng Adlatte trên iOS và android

Lưu ý:bạn hãy điền thật chính xác username người giới thiệu là :linh88(để bạn và mình cùng được tặng 1000 VNĐ vào tài khoản nhé )

Hướng dẫn cài đặt:
Bước 1: Từ trình duyệt trên di động bạn click vào link dưới để download phần mềm về
iOS: https://itunes.apple.com/vn/app/adlatte-every-day-is-pay-day/id594363225?mt=8(Down trên appstore)
Android:https://play.google.com/store/apps/details?id=co.kr.apperest.adlatte(Down trên chplay)

Bước 2: Đăng ký tài khoản
Bạn điền email có thực để sau này còn nhận mã thẻ cào nhé và mật khẩu (nhập 1 lần nên bạn lưu ý nhập chính xác)
Sau đó chọn Bắt đầu.

Bước 3:Bạn chọn giới tính và năm sinh của bạn

Bước 4:Bạn điền chính xác username:linh88(bạn và mình cùng được tặng 1000 VNĐ)

Bước 5:Vậy là xong giờ thì bạn đã ở trong giao diện của ứng dụng rồi.

Hướng dẫn kiếm điểm:
Bạn chọn vào những quảng cáo bạn muốn xem (đương nhiên xem xong có money) sẽ hiện ra như hình rồi bạn chọn xem quảng cáo sẽ có 1 đoạn clip hoặc slide hoặc trắc nghiệm,… tùy theo mỗi quảng cáo sẽ có yêu cầu khác nhau. Bạn làm theo là được. Nếu là trả lời câu hỏi sai cũng không sao nhé, sai bạn xem lại và trả lời lại đúng vẫn nhận điểm bình thường.Kiểm tra điểm bạn vào phầnMe(Tôi) nhé.

Đổi quà tặng:
Bạn chọn Latte Store sẽ ra danh sách quà bạn có thể đổi.Hiện tại có thể đổi ra các quà tặng như:
-gift card itunes
-Thẻ điện thoại:mobi,vini,viettel,vietnam mobile,gmobile
-thẻ quà tặng:megastar
-thẻ quà tặng KFC

Chúc các bạn kiếm nhiều nhé!^^

Last edited by a moderator:
1 tuan chua dc 10k nua thu la bjt

Cái này không ăn thua. Đăng ký xong nó cho xem có 3 apps rồi trả lời câu hỏi. xong vài ngày chẳng thấy có thêm app nào nữa để làm. hình như nó chủ yếu là câu ref thôi, mỗi ref được 1k

mỗi ref cũng chả có tiền , đã thử ref cho nhau chả có đồng nào

Tính chơi mà nghe nói khó khăn thế này thì :))

có site viec1k.com mới ra, tặng 10k khi signup. Nó có trả qua thẻ cào, min là 50k. Xem ra cũng ngon hết a e à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week