New Kiếm tiền nhẹ nhàng, ổn định, lương cao, còn đc Premium xem phim nữa

chơi site này mà khó nuốt nữa thì, PTU của tụi Fileserve khó nuốt hơn nữa cơ, ko có cái kiếm tiền nào dễ dàng cho người làm biếng cả.
Chỉ cần up phim, leech phim cho đầy 250g là có tiền vào vèo vèo thôi.

chơi site này mà khó nuốt nữa thì, PTU của tụi Fileserve khó nuốt hơn nữa cơ, ko có cái kiếm tiền nào dễ dàng cho người làm biếng cả.
Chỉ cần up phim, leech phim cho đầy 250g là có tiền vào vèo vèo thôi.

:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

chào bạn mình đã lỡ đăng ký rồi. Nhưng ông chủ topic mà mình làm ref mang con bỏ chợ. Tuyên bố ko hổ trợ vô thời hạn.
Giờ mình muốn làm ref dưới bạn, mình có chuyển upline dc ko, hay phải xóa tài khoản mình đã đăng ký như thế nào ?

ko spam forum vẫn ăn đc theo tỉ lệ 10g/0.1 usd 1 ngày > 100g/1 usd 1 ngày, 1 terabite đc 10usd.
phát triển forum từ từ tính sau, quan trọng bỏ thời gian lúc đầu up đủ 250g nó cho là ok rùi, còn muốn mua Premium để up unlimited thì mua.
Mình có hổ trợ voucher code 19.99usd cho ai up full 250g.

thế cứ up lên ko ai xem cũng có tiền hở bác

ko, cứ up càng nhiều, trang home của nó xài hàm random để lấy phim của tất cả member đưa lên đầu, nên nó sẽ có tỉ lệ, hệ thống nó cân bằng, chia đều cho tất cả member lắm. Quan trọng mình up phim nhiều>> sẽ tăng tỉ lệ up phim.

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

chào bạn mình đã lỡ đăng ký rồi. Nhưng ông chủ topic mà mình làm ref mang con bỏ chợ. Tuyên bố ko hổ trợ vô thời hạn.
Giờ mình muốn làm ref dưới bạn, mình có chuyển upline dc ko, hay phải xóa tài khoản mình đã đăng ký như thế nào ?

Bạn phải tạo lại nick khác rồi, làm ref mình sẽ hỗ trợ khoản 100 link phim đầu tiên,+ tặng Voucher Premium 19.99usd = 1 tháng premium. Cho REF nào đủ 250g phim, để có thể up phim Unlimited luôn.

sao bạn upload nhanh thế, có cheat gì ko đó, mình phải mất 45 ngày mới up 250g, bạn chỉ trong 1 ngày, ghê gớm quá ^_^.

uhm e up dc 100g rui co 3 ngay chu may'
0.2 chac la e
quydem hjhj...
ma sao pm yahoo ko thay a tra loi bưna'

Last edited by a moderator:
chu thot chay rui
ko vao pm nua
pm yahoo ko tr loi
ah wen ref
id quydem
o chu ky nha

Last edited by a moderator:
Do member mới up nhanh quá + ko chứng minh đã up đc full nên điều kiện nhận Voucher mình sẽ hỗ trợ khi REF có doanh thu đc 5 usd đầu tiên nhé.
Mong các anh em REF cố gắng, bình tĩnh.

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Anh em thông cảm, thật ra Voucher chẳng để làm gì cả, chủ yếu để up đc Unlimited + đc download phim trên trang đó, mà làm cái này chắc chẳng ai thèm coi XXX đâu hen. Anh em đợi chịu khó đến 5 usd nhé, 1 là nhận lại 2 USD qua LR hoặc là 1 con CC còn live, hoặc thẻ Voucher 1 lần 19.99 usd.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom