Kiếm tiền online - cẩn thận chiêu lừa đảo mới

Chương trình phát trên VTV 1
Đầu tư cổ phiếu mà không phải là cổ phiếu, lợi nhuận từ 12%-15% một tháng
Cổ phiếu không niêm yết PIG FARM có giá gấp 25 lần cổ phiếu APPLE
Đó là những chiêu lừa đảo được đưa ra để dụ những nhà đầu tư mong muốn có lợi nhuận cao và nhanh

[video=youtube_share;kRZ7-IGQN6o]http://youtu.be/kRZ7-IGQN6o[/video]

Các bác cứ đặt gạch mà hóng tiếp nhé, VTV phát vào giờ vàng kiểu gì chả có đài báo khác nhảy vào làm "phóng sự điều tra"
Anh em chuẩn bị quần áo đẹp để "trả lời phỏng" vấn và "lên TV nhé"

Last edited by a moderator:
vậy thôi chém gió tí , eagle cố lên nhé
vậy xin MOD close topic này giùm . không làm hoang mang cho Newbie .

Đệt, nó gọi mình, có chơi UI đâu, thấy gọi tưởng mem muốn chơi nen tuyển hộ. Không hiểu lắm về Ui :binhsua14:
ra là bác này , hèn chi vào 2pic liền , bác trở thành doanh nhân MMO rui ^^ , thấy mặt mũi đã lâu nay dc diện kiến , quả cao nhân ẩn danh

Sao;ại lloi anh vào vụ này? Anh chỉ chơi những cái nào super thôi, chứ Uninvest đâu có gì là cao? "Người môi giới" này đúng là quảng cáo không đúng chổ. Hic,!!!!!!!!
nói chí lý , quảng cáo ko đúng chỗ , dù sao "anh ý" dc lên tivi ghen tỵ quá:binhsua07:
đúng là cháy nhà mới lòi mặt invesment nhỉ

Không biết mấy anh mấy chị VTV có lăn lộn như anh em chúng ta không mà chém gió ghê thế nhỉ?

Sao;ại lloi anh vào vụ này? Anh chỉ chơi những cái nào super thôi, chứ Uninvest đâu có gì là cao? "Người môi giới" này đúng là quảng cáo không đúng chổ. Hic,!!!!!!!!

Em có lôi anh vào vụ này đâu! Tại thấy có cái tên nghe ngộ ngộ giống anh chứ bộ :m021:
Mai xin admin đổi tên thành adamphong :m131: mới được

Còn về vụ vtv1 nói gì thì cứ mặc đi bà con bàn tán dc được! Ai bị lừa và ai ko bị lừa thì tham gia sẽ biết liền! Chứ trông chờ vào % của ngân hàng có nước chết đói :m146:

Không biết mấy anh mấy chị VTV có lăn lộn như anh em chúng ta không mà chém gió ghê thế nhỉ?
Mấy ông cũng toàn chơi theo phong trào, thấy site xịn xịn là ào vào vào đầu tư, hên thì nhờ xui thì chịu. Dĩ nhiên là cũng có phân tích đó, nhưng có đủ kiến thức để nhìn nhận vấn đề ko?
Nhà báo họ có nghiệp vụ riêng để đánh giá 1 vấn đề nào đó theo hướng khách quan.
Nên xem để mở rộng hiểu biết thôi, chứ đừng có chửi người ta.

Những người có vốn, khát lợi nhuận, muốn nhanh chóng làm giàu mà ko phải làm j vất vả. 50% số này sẽ thành con mồi của những trang đầu tư siêu lừa đảo (những nhà đầu tư ngây thơ).

các bác cứ hóng tiếp đi, kiểu gì chả có đài báo nữa lao vào "điều tra" quả này anh em tha hồ mà trả lời phỏng vấn báo chí và lên TV

Không sao đâu Úy! Tại web Úy seo tốt quá, gõ là ra nên nó gọi...hi
Ủa mà Úy quảng cáo ở đâu mà phóng viên biết thế?

Chắc nó seach google chứ có quảng cáo j đâu. Mềnh thì biết mẹ j UI đâu. Trả lời đại :binhsua03:

mà bọn này nó đưa lên cho có thui. Rõ ràng nói với nó lợi nhuận đi đôi rủi ro + giới thiệu giùm. Nó cắt mẹ nó mất

hix VTV là kênh phát ngôn chính thống của VN đó nha, nói gì là bà con tin hết à

- - - Updated - - -

tóm lại là có hên xui

Đơn giản 1 điều là phần lớn dân vn vẫn nghĩ kiếm $$ oline là lừa đảo, nhưng thực tế là mức lãi xuất cao thì mức nguy hiểm cũng cao đó là qui luật mà nếu chấp nhận mạo hiểm + chọn đúng thời điểm thì sẽ thu kết quả tốt thôi, các bác nhà báo + phóng viên chỉ được cái hô hào là giỏi thôi... VTV là phát ngôn chính thống cái quái gì cách đây vài năm có làm chương trình về " người đương thời " tân bốc tận mây xanh 1 cựu chiến binh xuất ngũ và thành công trong kinh doanh v..v vài tháng sau chương trình " đồng chí " ấy bị bắt vì kinh doanh bất hợp pháp ... thiệt là phát ngôn chính thống nhỉ ..

vtv nói cũng đúng . chắc gì UI là của ucraina gì đó , người Việt mình lập ra cũng được mà , các bác cứ suy nghĩ về colony 1 thời ngày xưa đi , nó cũng của Mỹ đó , thông tin rõ ràng ....và rồi thì sao , toàn của người VN mình làm :D

:m131: nó sẽ scam nhưng chưa bít khi nào thui :-" ... hiện giờ vẫn chiển tốt !

vtv nói cũng đúng . chắc gì UI là của ucraina gì đó , người Việt mình lập ra cũng được mà , các bác cứ suy nghĩ về colony 1 thời ngày xưa đi , nó cũng của Mỹ đó , thông tin rõ ràng ....và rồi thì sao , toàn của người VN mình làm :D
VN mình không có cửa làm được một chương trình hoành tráng như UI đâu. Nhưng vụ colony cũng gây thiệt hại ghê gớm lắm, mà đúng là con người nên lòng tham thường chiến thắng lý trì. Ai cũng biết lợi nhuận từ mấy cái dự án vớ vẩn tận bên Uckraina toàn là ảo và tiền lãi cũng chỉ là lấy của người trước trả cho người sau. Ai cũng tham lam và người nào vào sau thì nuôi người trước thôi. Vậy nên chiến lược của dân MMO toàn kiếm mấy thằng còn mới, đánh nhanh rút gọn.

Thì ra là thằng UInvest! Đang thiếu vốn đầu tư! Cần vốn nhiều để dep vào đây nên dụ vài e tham gia đó mà!

Chắc nó seach google chứ có quảng cáo j đâu. Mềnh thì biết mẹ j UI đâu. Trả lời đại :binhsua03:

mà bọn này nó đưa lên cho có thui. Rõ ràng nói với nó lợi nhuận đi đôi rủi ro + giới thiệu giùm. Nó cắt mẹ nó mất

tóm lại ai gọi điện hỏi **** gì nhạy cảm là 0 trả lời, phóng viên toàn chơi trò alo và ghi lại, cắt ghép o biết thế nào mà lần

tóm lại ai gọi điện hỏi **** gì nhạy cảm là 0 trả lời, phóng viên toàn chơi trò alo và ghi lại, cắt ghép o biết thế nào mà lần

Kệ mịa nó. nhưng mới làm web 3 tháng mà được phóng viên chú ý.Mà bữa nay rút kinh nghiệm. Gọi hỏi thi cứ xem trên web đi... :binhsua79:

chiến mmo scam là chuyện thường có éo gì đâu nhỉ? 1 câu chân thành lều ăn nhiều thế thôi!!! Ai muốn kiếm tièn thì nhào vô thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week