Kiếm tiền SeoSprint 2020

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,639
MR
15.024
Chat with me via Skype
Khi nào nát hãn hay bạn à :D. Cách đây mấy năm cũng bảo VN login nát nhưng vẫn sống nhăn đó thôi :D
giờ tỉ giá nó thấp ko ai thèm làm chứ cách đây 20 rub = 1$ bọn nó cày nát bét , nát sau 3-4 tháng gì đó , sau nó chặn VN lun

giờ tỉ giá nó thấp ko ai thèm làm chứ cách đây 20 rub = 1$ bọn nó cày nát bét , nát sau 3-4 tháng gì đó , sau nó chặn VN lun
Bác buồn cười nhỉ ??? :D ???. Khi nào nó chặn thì hãng hay nhé :D. Với lại nội dung post này ai muốn kiếm ly cafe mỗi ngày thì chơi nhé :D còn ai không chơi thì thôi :D còn chưa kể hình như bác cũng đang chơi còn nói ai :D

Bác buồn cười nhỉ ??? :D ???. Khi nào nó chặn thì hãng hay nhé :D. Với lại nội dung post này ai muốn kiếm ly cafe mỗi ngày thì chơi nhé :D còn ai không chơi thì thôi :D còn chưa kể hình như bác cũng đang chơi còn nói ai :D
tui có nói gì đâu đó làm ông nói đó chứ , ông nghĩ ai cũng như ông hả , :)

trước cũng cày, fake ip làm cả chục acc, nhớ là xài SSJM thì phải, sau này tỉ giá nó hạ kinh quá nên thôi nghỉ, một thời hoàng kim
thời có ssjm đó 18-20 rub = 1$ , thời đó ông thuctrangdem hương dẫn cả rom chiến , ko biết giờ ổng đi đâu rồi , chắc bị công an bắt rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,391
Latest member
n666games

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back