Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

tên của nó là cái gì ta, tên ghi ở hình ảnh cái app ha? :binhsua18:
Uh, bạn nêu tên app mọi người mới biết là app nào để tìm cách chứ :)

Up phát cho ngày mới rồi đi học nào, Tap hiện đang ko vào đc, hqua có 3,6$ trong acc chưa rút định để hnay thì ko vào đc, mong là e nó chưa ra đi :binhsua19:

Uh, bạn nêu tên app mọi người mới biết là app nào để tìm cách chứ :)

Up phát cho ngày mới rồi đi học nào, Tap hiện đang ko vào đc, hqua có 3,6$ trong acc chưa rút định để hnay thì ko vào đc, mong là e nó chưa ra đi :binhsua19:

Mình cứ được đồng nào là xào ngay đồng đấy, cũng còn hơn 1.3$ trong tài khoản chưa wit vì nó ít quá

Trển facebook của Tapbooty có thông báo là

We are going to be working on fixing the issues over the coming hours, but it will likely be 12ish hours before we are live again. We are VERY SORRY for this unscheduled downtime and we will post back here in the morning with an update.

Mong nó sớm trở lại

It's a great time to re-share your referral link so your friends with Android can sign up for Tapbooty!

TapBooty đã cho Android chơi từ 4/6 mà h mình mới để ý ;)

It's a great time to re-share your referral link so your friends with Android can sign up for Tapbooty!

TapBooty đã cho Android chơi từ 4/6 mà h mình mới để ý ;)

test trên android xem nó có giống với ios không cậu , và thử xem giả lập nó có khác ko

Máy bác mua lại hay đập hộp đó ,vì nếu máy mua lại thì có khả năng bác bị hớt tay trên trước rồi :))
Máy mình mua lại @@ mà nếu chủ máy trước chơi fp từng down app đấy r mà bh mình dùng vẫn gặp lại nó dc à ? Tưởng con nào gặp r k xuất hiện nữa chứ?

ko biết thế nào chứ cái app 5k ko biết có an gian dc nó ko :binhsua136:bao h vao` dc share len đay ae tìm cách giải quyết nó cái

- - - Updated - - -

Máy mình mua lại @@ mà nếu chủ máy trước chơi fp từng down app đấy r mà bh mình dùng vẫn gặp lại nó dc à ? Tưởng con nào gặp r k xuất hiện nữa chứ?
có gặp đấy :binhsua146:

test trên android xem nó có giống với ios không cậu , và thử xem giả lập nó có khác ko
Để mình nghiên cứu thêm sau khi thi xong 12/6 thi nốt môn cuối :D

- - - Updated - - -

Mọi người chơi cái này đc bao nhiu 1 tháng. Định kiếm cái ios về chơi
Cái này nó cũng như bất kỳ cái j khác thôi bạn, có làm thì sẽ có thu nhập, chăm chỉ thì sẽ đc nhiều mà ko thì sẽ ít hơn, thu nhập sẽ trong khoảng 500-2tr tùy vào cách chơi, lượng ref và số lượng app :)

- - - Updated - - -

cài blue tốn nick face lắm.............:binhsua140:

Cao thủ đây này, câu này mang hàm ý sâu xa lắm ;))

Uh, FP nó khi nào có app thì nó ra chứ ko có quy tắc nào cả :)

Update VPN France có Expedia Hotels 78 points ( con này Tap ăn rồi thì làm FP ko lên points nữa )
Immortalis 58 point
Game of War 48 points
của FP nha :D

Mình xài ip 3gs và chơi FP có nhiều app tải về mình ko nhận dc điểm có ai như vậy ko hĩcc

- - - Updated - - -

Cho hỏi là Freeapparty các bạn kiếm dc 15$ trong bao lâu?

Update VPN France có Expedia Hotels 78 points ( con này Tap ăn rồi thì làm FP ko lên points nữa )
Immortalis 58 point
Game of War 48 points
của FP nha :D

huynh ơi đăng kí acc itunes các nước Anh Pháp Mỹ lấy địa chỉ ở đâu ra nhỉ? hay cứ điền bừa cũng đc?
P/s: tiện cho mình hỏi luôn là làm cái FAP lấy amazon giftcard thì có chuyển từ giftcard sang tài khoản amazon VN của mình k? mà phí nhận hàng từ amazon về VN có cao không?

Announcements

Forum statistics

Threads
422,658
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom