Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

FW là iOS đấy, máy bạn xài iOS mấy, FMA thì phải iOS 6 trở lên mới có app :)

Còn FAP thì kiếm thêm thắt thôi, trung bình tầm 2 ngày nó update App 1 lần, khoảng 1-2 app

app HAVOC 2012 của FAP là vừa mới ra đó, update các bạn vào down luôn :)

HAVOC update kiểu gì bạn? update lên nó mình tải về nó cộng điểm à?

HAVOC update kiểu gì bạn? update lên nó mình tải về nó cộng điểm à?
Là mình update có app đó ở FAP cho các bạn khác down ý mà, mình check thấy bạn hình như + point con HAVOC rồi mà :)

uh, những cái mình liệt kê ở trên là mình đều down được rồi. và đã được cộng point rồi. ý mình nói là nó chỉ hiện ra vài cái đó thôi. xong là hết ko còn để down nữa

Mình đã pm bạn qua mail :)

À. hoá ra là cái code như vậy. Code như thế thì mình cũng có 1 cái hii. và mình cũng biết cách lấy code đó. Nhưng làm cách nào để active vậy thớt? làm cách nào để nhập code và active vây?

Bạn vào VPN One Click, chuyển sang tab Download, gõ code vào rồi enter, cài lại profile là xong đó :)

Mình nghĩ ở FMP khi gặp cái app Slots-Pharaoh's Way, Booking.com và 2 cái ở IP Nga, MyBook và Nightspirit thì tốt nhất mọi người say Goodbye cho nhanh, tải mấy cái đó chẳng bao giờ được cộng points. lại còn mất cả mấy app khác.

Update VPN Australia có app Solitaire 82 point :)
Các bạn refresh 5-10 lần sẽ thấy

Last edited by a moderator:
Đã ref trước cho thớt một acc thử nghiệm trên con samsung của em mình. công nhận là ip VN ít app thiệt. Sau thi tính vụ VPN rồi chiến nhiệt tình :binhsua17:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week