Other kiếm tiền tự động với ROXILIA.COM 0.01$ đến 2-3$ ngày không làm gì ( có phương pháp chiến )

Status
Not open for further replies.

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
có 1 cách cheat mà mình đang cheat thì bố nó cũng ko biết mà band . từ IP đến info xịn từ đầu đến đuôi ban thế nào được , tại các bác vội ăn quá info linh tinh rồi IP cũng gần nhau nữa ( vd: đuôi IP 89 rồi lại có phát 90 ) còn mail nữa . dùng 3 loại mail thay phiên nhau ( gmail ,yahoo ,hotmail ) hơn 200 ref rồi vẫn ngon . chịu khó mà tìm hiểu nhé mình ko hướng dẫn cách fake đâu .

mấy bác dùng mấy cái phần mềm đang dùng ko ăn thua đâu . 1 phần mềm mà mấy Thread giống nhau ip kiểu gì chẳng dính vài cái giống nhau ----> band :D .

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Chat with me via Yahoo Messenger
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="bgcolor: #efeeee"][TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD]Suspended Account[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #FFFDEC"]
We are very sorry to see that you have created multiple accounts refer to your account to earn commission from your self! It is illegal!

We are very sorry to suspend your account.

:binhsua113:​
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

có bí kiếp gì ko, inbox với
ạc rồi giống nhau nó band cả lũ à nhưng cách mình vất vả hơn mọi cách mà 1 ngày làm vài cái ID thôi , mình có cái trang suft nó đang scam nên đưa link tuyển ref lên trang đấy cho mấy thằng tây nó ref được hơn 50 phát còn đâu cheat :)) chịu khó cho bọn tây nó ref nhiều chút .

ạc rồi giống nhau nó band cả lũ à nhưng cách mình vất vả hơn mọi cách mà 1 ngày làm vài cái ID thôi , mình có cái trang suft nó đang scam nên đưa link tuyển ref lên trang đấy cho mấy thằng tây nó ref được hơn 50 phát còn đâu cheat :)) chịu khó cho bọn tây nó ref nhiều chút .

hay......................................:binhsua144:

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
có 1 cách cheat mà mình đang cheat thì bố nó cũng ko biết mà band . từ IP đến info xịn từ đầu đến đuôi ban thế nào được , tại các bác vội ăn quá info linh tinh rồi IP cũng gần nhau nữa ( vd: đuôi IP 89 rồi lại có phát 90 ) còn mail nữa . dùng 3 loại mail thay phiên nhau ( gmail ,yahoo ,hotmail ) hơn 200 ref rồi vẫn ngon . chịu khó mà tìm hiểu nhé mình ko hướng dẫn cách fake đâu .
bạn thì bít nhìu quá!
cheat có 1 hay vài ref thì nó ban làm gề để mất uy tín của nó,đàng này toàn trăm ref thì nó ko ban có mà ăn cám à,kể ka các bạn ref thật no cũng ban thôi,mục đích của nó cho vậy là câu nhìu mem để thu dc nhìu vốn đầu tư,đằng này toàn vn nó biết mình ko fund roài

bạn thì bít nhìu quá!
cheat có 1 hay vài ref thì nó ban làm gề để mất uy tín của nó,đàng này toàn trăm ref thì nó ko ban có mà ăn cám à,kể ka các bạn ref thật no cũng ban thôi,mục đích của nó cho vậy là câu nhìu mem để thu dc nhìu vốn đầu tư,đằng này toàn vn nó biết mình ko fund roài
của mình hơn 50 ref xịn US 1st level rồi còn 1 đống 2st level từ 50 cái ref xịn US kia nữa band hộ mình cái . giờ cheat vô từ luôn , từ cái đống ref xịn đấy nó còn đẻ ra nhiều ref nữa cơ mà . đâu phải như các bạn ngồi cheat trùng info , ip nó chẳng band

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week